Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutahiri Wanawake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by HansMaja, Dec 9, 2010.

  1. HansMaja

    HansMaja Member

    #1
    Dec 9, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Jamani nimesikia huko Musoma (Tarime) shughuli ya kuwatahiri na kuwaharibu dada zetu inaendelea kwa kasi...hii ikoje? Kwanini serikali inashindwa kukomesha hii shughuli? Akina dada -hivi hawa akina dada wenzenu wanaokimbilia kutahiriwa na kuharibiwa mnawachukuliaje? Kuna dada yeyote aliyewahi kufanyiwa anayeweza akachangia hapa?
     
  2. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutahiriwa kwa wanawake ni jambo lililokuwa kinyume na sheria na serikali imelisimamia kidete suala hili.
     
Loading...