Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KUTAFUTIWA MKE au MUME

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MECKIAD RUYINGO, Mar 11, 2012.

  1. MECKIAD RUYINGO

    MECKIAD RUYINGO Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WAZAZI, in wezekaje mtu ambaye mm ndiye nayeoa au kuolewa mnitafutie? hapana jamani hii tabia ningependa tuikomeshe kwan inatuambisha na tuishi kwa wasiwasi je wadau mnasemaje iendeleeee au istopishwe
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wengine wanapenda kutafutiwa. . .
    Kama hutaki komesha kwaajili yako na sio kwaajili ya kila mtu.
     
  3. RabidDog

    RabidDog Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 25
    Wewe kama ni kilaza, wazazi wafanyaje! Au umezidi kudokoa watoto wa watu si lazima wazazi watafute dawa! Otherwise, you have the freedom to choose you own wife ile udokozi acha!
     
  4. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Jitahidi basi hata wazazi uwafikishie huo ujumbe. Itasaidia endapo wana mpango huo.
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mie ninachoweza kusema ni kuwa mzazi akikichagulia haswa mama...basi huyo aliye mchagua atakuwa ana tabia nzuri anatoka kwenye familia nzuri na mwenye kujiheshimu na pia kimuonekano atakuwa ni mzuri wakuridhisha.
    ila sasa wanapo kosea wazazi mara nyingi ni kwenye interest za huyo waliyemchagua na zako...mara nyingi zinakuwa tofauti na ukweli ni kwamba ndoa inadumu pale ambapo mawazo nikimaanisha mtazamo wa maisha na interest zinaendana......parents tend to forget tjis na ndio maana baadae hizi ndoa hazidumu au uwa na matatizo
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sijui sijaelewa au sijielewi.
     
  7. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    naikemea kwajina la kutafutiwa mamanzi iisheeee
     
Loading...