Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutafuta umaarufu; Kauli inayonikera

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Saharavoice, Jun 16, 2011.

  1. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wana jamvi, kuna hii kauli ambayo sasa imezoeleka na wanasiasa hasa wa chama tawala kuwasema wenzao hasa wa CDM kwamba wanatafuta umaarufu.
    Nabaki najiuliza kwa mfano, hivi kati ya Januari makamba na Zitto kabwe, nani anatafuta umaarufu? hivi Tanzania ya leo nani asiyemjua Zitto, Slaa, Mbowe nk? Hivi Nape, January nani alikuwa anawajua kabla ya just last year?
    Badala ya kujisema wao wanatafuta umaarufu, wanawasema watu ambao tayari walishakuwa maarufu hata kabla 2005.
    Nawakilisha.
     
  2. v

    vivimama Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawana jipya hao.
    Siasa hawaiwezi tena thats y wanaishia kutoa kauli zisizo na mwelekeo bila kujiuliza wao ni kina nani na wana nafasi gani kwa jamii.
    Binafsi wananikera sana pale wanaposhindwa kujenga ama kupangua hoja za wabunge wa upinzani na kuishia kutoa kauli zisizokuwa na maana.
    CCM WAMECHOKA TUWAPUMZISHE JAMANI

    mapenzi yangu
     
  3. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ukiona mtu analalamika sana ujue anakaribia kupotelea mbali viongozi wa ccm wanalijua hilo ndo mana wamebaki kulalamika hata mkulo juzi alisema zito anatafuta umaarufu hawajui kuwa cdm ni maarufu mwanzo mwisho
     
  4. T

    Tom JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: May 14, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawataki 'maarufu' mwingine zaidi ya wao, hivyo tusiwachukie maana hasira hupoteza dira, ila tuzidi kuwawashia moto mpaka wajue kua maarufu si wao ila ni wale watakaolikomboa taifa hili - kulikomboa baada ya WAO (CCM) kulizamisha kabisa.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Watalalamika sana tu mwaka huu katika kutafuta umaarufu,wenzao wanapeta.
     
  6. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna hiyo umaarufu na wivu, sasa unakuta eti mpaka mfano UVCCM wakikosolewa wanasema eti ni wivu au kutafuta umaarufu, yaani mtu uone wivu kwa mwenyekiti, katibu au mjumbe wa UVCCM? au eti kuafuta umaarufu kufafanua pumba za Nape. Well labda hiyo ndiyo lugha inayoeleweka kwa targeted audience!!
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Achana na njuka hao.
     
  8. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #8
    Jun 16, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mkuu hiyo ndo sifa kuu yakujivua gamba. ili uonekane umejivua gamba lazima kila kinachosemwa na CDM, ni kutafuta umaarufu.
     
Loading...