Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutafuta mpenzi kupitia Mtandao wa interne ( Relationships feature)

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Aug 19, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Sehemu nyingi sana duniani sasa hivi mtandao ndio unaongoza katika kutafuta Wapenzi. Ukiwa mkweli basi uwezekano wa kufanikiwa ni mkubwa sana.
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280



    Mtazamaji mapenzi ni nini.mapenzi yanatoka wapi na je niende wapi au nifanye nini nipate mapenzi ya kweli? Haya ndio baadhi tuu ya maswala ambayo wengi hujiuliza pale wanapowaona wawili wakipendana au mapenzi kwenda mrama. Lakini kwa Bwana na Bi Govi kwao

    walikuwa hawana budi ila kufanya kila mbinu ili kupata mapenzi ya kweli ikiwemo kuweka picha zao katika mtanadao, kwani kwao kuvunjika kwa mwiko sio mwisho wa upishi katika mapenzi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Jina hilo ALI GOVI mmh
     
  5. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda hiyo imetulia..Ni bahati yao wote wawili wamekuwa wakweli.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    On a serious note, I don't believe in cyber love. Naamini unaweza kukutana na great people mtandaoni, mkajenga urafiki wa muda mrefu sana na mkatokea ku-fall in love. Intention ya mwanzo haipaswi kuwa mapenzi.
     
  7. Dodoma one

    Dodoma one JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 327
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Govi ALLY
     
Loading...