Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutafuta mchumba-feedback

Discussion in 'Love Connect' started by Twilumba, Mar 8, 2011.

  1. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,606
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    WanaJF wenzangu Salamu,

    Kumekuwepo na threads kadhaa za kutafuta wenza (wachumba, Marafiki, wake na waume) nafurahi wanaJf wamekuwa wakichangia kwa hali yoyote ile ili kuwafanikishia lengo mahususi wahitaji.

    Lakini nilifikiri pengine kama walivyojitangaza kutafuta hao wenza basi wangerudi tena humu Jamvini na kutujulisha hata kwa senteso moja juu ya kufanikiwa au kutofanikiwa kwao.

    Sina kumbukumbu sahihi kama hilo limefanyika kwa baadhi yao na hivyo Binafsi kudhani kuwa hakuna aliyefanikiwa kati ya wale waliorusha thread kuomba mahusiano hayo.

    Nadhani kiungwana Kama familia Moja ingependeza Kuleta Feedback iwe ni Chanya au Hasi kitu kitakachosaidia upongezwe kama umefanikiwa au kushauriwa ujipangaje upya kama hujafanikiwa.

    Naomba Kuwasilisha WanaJF wenzangu.
     
  2. Mwanaitelejensi

    Mwanaitelejensi Senior Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi natafuta mtoto, kama kuna wanadada wa kunipa muongozo basi nikipata kitarudi jamvini
     
  3. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,606
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Anza kutafuta mwenza ndo utafute mtoto, au kaka bado una ile ya kudanganywa kwamba mtoto ananunuliwa Hospital? au kuokotwa kwenye kichuguu? Tafuta Mwenza kwanza kaka!!!
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Lizzy dearest......!!!:decision:
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    aaah mkuu mi mbona nilimpata Nyanzala wangu humu humu na alirudi kuwapa feedback....sasa tuko bize tutengeneza watoto na tuishi miaka 8,000
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    mimi nilikurudisha majibu kaka

    hata juzi nimerudia humu........

    nnilifanikiwa sana...... tuko huku ote tunabeba mabox na katoto karibia kanaanza vidudu
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahaha!Dearest mpaka talaka ntawaambia!
     
  8. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,606
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    hatuombei hiyo kitu aisee!!!
     
  9. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni kweli watuambie wamefanikiwa au hawajafanikiwa ili na wengine watangaze nia
     
Loading...