Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutafuta jinsia ya mtoto kabla hajazaliwa

Discussion in 'JF Doctor' started by ney kush, Mar 6, 2012.

  1. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 768
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hii ni knowledge alinifundisha mwalimu wangu wa BIOLOGY sasa cjui ni ya kweli coz bado sijafika mda wa kujaribu ila kwa wewe unaetaka mtoto wa kiume na hupati jaribu hii trik kabla ya kwenda kwa wamasai naanza kutoa maelekezo..

    MBEGU YA KIUME KWA KITAALAMU (Y) YENYEWE HUWA INAWAHI KURUTUBISHWA KULIKO MBEGU YA KIKE(X) LAKINI MBEGU YA KIUME HUWA INA SPIDI NDOGO ILI KULIFIKIA YAI LA KIKE WAKATI YAI LA KIKE LENYEWE LINA SPIDI KUBWA LAKINI HUCHELEWA KURUTUBISHWA SASA MWANAUME INATAKIWA UWAI KITUPIA VITU ILI VIRUTUBISHWE FASTA ILI WAKATI MBEGU ZA MAMAA ZINAPOFIKA ZIKUTE DUME ALISHASABABISHWA ZAMANI...

    Kama sijaeleweka naombeni mnambie au labda kuna sehemu nimekosea KIROHO SAFIIIIII... ila point ni kujua characteristics za mbegu.. KWA WA KIKE NI KINYUME
     
  2. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umekosea kinyamaaa... Kafungue tena biological science
     
  3. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    nadhani ungeuliza unataka mtoto wa jinsia gani? kila mtu angejichagulia jinsia anayoitaka......................
     
  4. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 768
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hapo mkuu?
     
  5. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 768
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Sio habari za kufungua vitabu saiv we sema wapi pamekosewa watu wote tueleweshane... Usijifanye unajua
     
  6. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    me sijui tusikilize wadau watatuambia ila ninavyojua mwalimu wako alikuwa anakupa mwangatuu ila madokta wanaogoma watatuambia
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,204
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    Umetisha..mulemule mnyamwezi wangu..
     
  8. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,579
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Kwa kawaida mbegu za kiume zinaspeed kubwa lakini ni short lasting..wakati za kike zina speed ndogo ila ni long lasting. Kwa hiyo kama unataka wa kiume unatakiwa ufanye timing za kuhakikisha yai la kike limepevuka ndio ufanye mambo...ila mbegu za kiume/Y zanapomove ziwahi kufikia yai/x kabla ya kuisha uwezo wake...
     
  9. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbegu ya kiume inakufa haraka na ina spidi. Mbegu ya kike inaenda taratibu na inachelewa kufa. Ukitupia wkt mamaa yai limeshatoka bas uwezekano wa kupata kidume ni mkubwa na ukitupia siku 2 kabla ya yai kutoka basi utarajie kijike mkuu.
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 14,988
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    ngoja nirudi tena nikasome bios maana hapa nimetoka kapa
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 27,885
    Likes Received: 2,491
    Trophy Points: 280
    biology ulipata grade gani?
     
  12. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mie nishushe njiani konda nishafika....
     
  13. c

    chachas mchina Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kasome upya kaka hapo baaaaaado kabisaaaaa.
     
  14. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,642
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 280
    swala la kutafuta mtoto wa kiume/kike namwachia mungu mwenyewe aamue.la pekee (kwa wanaume)ni kuomba tuu ujaliwe kale ka uwezo ka kukupandikiza mbegu kwa mama.
     
  15. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni hivi:
    X: Zina endurence zaidi (zinahishi muda mrefu katika mazingira ya Ph ya ukeni, up to 7 days) ila zina move slower
    Y: Zina endurence ndogo(Zina wahi kufa within 3 to 5 days) ila zina move fast.
    Ukitaka mtoto wa kike unatakiwa kukutana mapema sana kama 6 days kabla ya ovulation ili mbegu za kiume zife zote, uongeze chances za kuzaa wa kike. Ukitaka wa kiume basi hakikisha mnakutana 2 days before, or less.

    Advises are available here ila sio scientific site, ni kama blog fulani tu.
     
  16. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,733
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    wewe na mtoa mada hii ni wapotoshaji.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,156
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 145
    ngoja nikasome jogorafia hapa napata kizungu zungu.
     
  18. Ec mwakisopile

    Ec mwakisopile Member

    #18
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    hii ni hatari. waliosoma Biological Science ndio waeleze hizi mambo
     
  19. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mi nimetoa source, na nimesema ni kama blog tu ili atakae soma asichukilie too seriously.
    sasa wewe unapendekeza nini, after kudiscard post yangu na ya mtoa maada?
    Toa sababu za kui-qualify 'upotoshaji', be constructive hata once in a while basi.
     
  20. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 768
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    kaka MWALI EH WE UNAKUA KAMA UMEJIUNGA LEO BWANA WE HAWA HUWAJUI KWA KUPONDA HATA ULETE KITU CHA MAANA NDO KAZI YAO KUPONDA TAKE IT EASY YOOOOOH! usije ukawatukana
     
Loading...