Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutafuna kucha na utata !

Discussion in 'JF Doctor' started by Columbus, Dec 16, 2011.

  1. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimegundua nina tatizo sugu la kutafuna kucha kiasi kwamba sikumbuku ni lini nilitumia wembe au nail cutter, je hili ni tatizo gani na nawezaje kukabiliana nalo? Pia nina mazoea ya kunawa pale ninapomuanda mpenzi wangu kabla ya game, condom naitumia vizuri lakini je hivi vidole vyangu vinaweza kuwa ndio media ya kupitisha VVU? uwezekano huo uko kwa kiasi gani?
     
  2. p

    pilu JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jipe moyo kuna wataalamu wengi humu so utapata majibu sahihitu, hilo tatizo nikubwa na linakabili wengitu.
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ukishazoea kutafuna kucha una-addict na unashindwa kuacha. na mtafunaji sana inafikia wakati unajing'ata. so, kumuandaa mpenzi wako inamaana unamchokonoa K?? angalia utamchana kitumbua na atakushitaki kwa jirani
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unaweza sana kuacha.Ni kiasi cha kuamua tu.
    Mwenyewe nlikua nazitafuna mpaka vidole vinauma ila sasa hivi kucha zangu zangu zinakua mpaka mwenyewe niamue kuzikata.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hey mtoa mada, jichunguze ujue hua ung'ata kucha wakati gani. Ukiwa nervous, ukiwa umeboreka, ukiwa umekasirika?Hizo ndio zilikua sababu zangu.
    Nwy ukishajua ni wakati gani hua unazing'ata tafuta kitu ambacho utakua unafanya wakati huo instead. Ukifanikiwa kufanya hivyo kwa muda mwenyewe utazoea mpaka usihitaji tena hata hicho ulichokua unatumia kujizua kula kucha.
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hivi kwani ni vibaya kukata kucha za mikono kwa meno? Manake nikitumia nail cutter huwa sichelewi kujikata.
     
  7. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    yes si vema,
    1. sometimes mikono michafu na unaweza pata bacteria
    2. pia hazipendezi ziking'atwa
     
  8. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,470
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Maelezo mazuri, mimi pia nina tabia hii, mimi huwa ni kutokana na kufikiria, na kadri navyoumiza kichwa ndivyo speed ya kula kucha inavyozidi na nimegundua kuwa kipindi cha mitihani ndo huwa napata hadi vidonda vidoleni. Kwa case yangu nifanye gaje?
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pole aiseee, mi nilikua natafuna mpaka zinaisha na bado naendelea mpaka mtu ukitia mikono kwenye maji tu unaugulia maumivu.

    Well kama ni livyosema hapo juu ni kiasi tu cha kutafuta kitu ambacho utafanya badala ya kutafuna kucha.Cha kwanza ni ukiona unataka kuweka mkono mdomoni take a break and calm yourself down. Simama uchungulie nje kwa dakika tano, funga macho kwa dakika tano bila kufikiria ulichokua unajihusisha nacho mwanzo, go get yourself a glass of water au kula hata tunda. Yani fanya chochote kile ambacho kitapumzisha akili yako angalau kwa dakika tano.Alafu baadae unaweza ukafanya mazoea, sio mpaka ujikute unataka kula kucha, jipangie kwamba ntasoma kwa lisaa alafu ntapumzika dakika tano kabla ya kuendelea.Hii itakuasaidia usihisi umeelemewa.
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    mimi nasubiri swali pili lijibiwe uhusiano wa kung'ata kucha na maambukizi ya ukimwi.
     
  11. regam

    regam JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye "Simama uchungulie nje kwa dakika tano, funga macho kwa dakika tano bila kufikiria ulichokua unajihusisha nacho mwanzo, go get yourself a glass of water au kula hata tunda. Yani fanya chochote kile ambacho kitapumzisha akili yako angalau kwa dakika tano"pananitatiza. Hivi mie sasa niko kwenye 5 5 sasa hayo maji na glasi nayapata wapi?
    Na nilisha ng'ata tayari kucha!
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hilo ni obvious kua linawezekana.
    Sehemu yoyote ya mwili ikiwa na kidonda unaweza ambukizwa kwa kupitia sehemu hiyo. Mf. Mshkaji hapo juu katika harakati za kuridhishana na mpenzi wake akamkwangua/mjuchubua kwa bahati mbaya alafu vidonda vya kucha vikaguswa na damu kidogo toka kwenye ule mchubuko huo ndio utakua mwanzo wa maambukizi.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    5 5. . . . ??????
    Alafu kama.ulishang'ata tayari hazioti tena?
     
  14. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unaupungufu wa madini "K" namaanisha "K" .
     
  15. l

    lwampel JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Pole sana mkubwa hata mm ninatatizo hilo kama lako, nimejitahidi kuacha lakini nafsi imenishinda kwa sababu nahisi kucha tamu sana, lakini kuna njia mpya nimefikilia huwenda ikatusaidia mm nawewe kuacha tabia hii ambayo ni kubandika vipande vidogo vya plasta ktk kucha hasa pale unapojisikia kuzitafuna, let us try this.
     
  16. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kucha ni sehemu au njia ya kutolea uchafu au sumu mwilini hivyo ukizila unarudisha sumu mwilini na kuna uwezekano mkubwa wa kupatwa na matatizo ya tumbo
     
Loading...