Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutafuna kucha na utata !

Discussion in 'JF Doctor' started by Columbus, Dec 16, 2011.

  1. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni hivi karibuni nimegundua nina tabia sugu ya kutafuna kucha za mikoni kiasi kwamba sikumbuki ni lini nilikata kucha kwa kutumia wembe au nail cutter, je hali hii inatokana na nini na ikiwa naweza kuiacha? Pia nina tabia ya kunawa bila gloves pale ninapomuwanda mpenzi wangu, je niko katika hatari ya maambukizi ya VVU kupitia kwenye kucha.
     
Loading...