Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kusweat kuliko kawaida.

Discussion in 'JF Doctor' started by Pinokyo Jujuman, Feb 17, 2012.

  1. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mwenzenu nina tatizo la kutoka majasho kwa wingi kuliko kawaida, kiasi kwamba hali hii hunikera sana na wakati mwingine had nakua kituko mbele za watu kwa kusweat pasipo na sababu ya kusweat; tafadhalini naomba ushauri wenu ni nini hasa uhalisia wa TATIZO langu na nifanyaje ili niondokane nalo?
     
  2. E

    Enny JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kapime sukari
     
  3. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    nenda hospital mueleze dr jinsi unavyojisikia yey atakufanyia uchunguzi na kubaini taaizo lako
     
  4. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mimi hilo tatizo lilinipata kipindi fulani nikapewa dawaya kienyeji na mama wa Kihaya nikachemsha yale majani nikanya kama wiki moja tatizo kwisha.Hebu kapime hospital kama majibu hakuna kaulize kwa bibi yeyote wa kihaya dawa ya ugojwa uitwao OMWIZI,wanadai huchangia tatizo hili.
    Dawa zetu za asili ni nzuri sana huponya na lishe......:A S-coffee:
     
  5. Mkasika

    Mkasika JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    No need to worry just go to the pharmacy and buy yourself, 'anhydrol forte', i' m not sure if i spell correct but it
    contains alminium chloride which blocks your excess glands,

    its magic trust me /apply at night before you sleep coz thats when sweat
    glands are less active, and clean it off in the morning .do this 2 nights in a row
    and skip the rest of the week,
    it also takes care of the odour. Good luck
     
  6. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thx bana INll find it
     
  7. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana kabla sijaomba msaada hapa JF nlienda kwa docta nkamueleza tatzo langu akanambia huu wala sio ugonjwa labda ningekua nasweat sana afu nakonda basi lingekua tatzo lkn afya swaafi kabisa na ktambi cha pombe za kienyeji kipo ndio nkabaki kuchoka sijui nn sababu
     
  8. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nayo yaeza kuwa ni sababu/dalili eeeh?
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mi mara nyingi natokwa na jasho kichwa tu tangu enzi ile mpk leo. Natokwa na jasho haswa muda ule wa kazi ngumu na wakati wa kula!

    Je? Nalo ni tatizo?
     
  10. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah aksante Bakuza; bt Hosp. nimeenda cjapata tatuzi yake wacha sasa nifanyie kazi ushauri wenu wana JF nione hatma yake"
     
  11. c

    cesc Senior Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kimbilia kwa dokta...ndio utapona
     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ulienda Loliondo?
     
  13. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Chanzo cha tatizo sikijui lakini ningekushauri utembee na taulo jeusi.
     
  14. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap Loliondo nilienda na kikombe nkakinywa lkn cjaona changes yoyote kwa afya yng nimekua Pinokyo yuleyule"
     
  15. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naogopa kuitwa Sharobaro"
     
Loading...