Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kusuluhisha ugomvi baina ya wapenzi: Is it possible...?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Jul 24, 2009.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Jul 24, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Habari wanajamvi

    Leo nilipokuja ofisini nimemkuta office mate wangu amevimba jicho la upande wa kushoto, Kuuliza kulikoni shost akanisimulia kuwa amepigwa na mpenziwe. Nikamaka kisha nikamwuliza kisa? akanambiia walikuwa na kajiugomvi kao kama siku mbili zilizopita wakawa wamechuniana kila mmoja na hamsini zake........

    Jana jioni mpenzi wake yule alimfuata nyumbani kwake akaanza kumpapasa ili apatiwe 'starehe' lol ...... binti akauchuna akagoma kata kata kuufungua 'mlango wa club'. Shemeji yangu yule hasira zikampanda yakamtoka ya kumtoka mitusi mara oh unaye bwana ndo mana umeninyima mimi..... almradi yakamtoka tu ya kumtoka (nadhani ni frustrations!) na mwisho akammalizia na kibao cha shavu........ akatimka zake (sikuamini wakati nasimuliwa hayo!!)

    Mwisho wa mazungumzo, shost akanipa mtihani, kaniuliza swali eti.
    " Kosa langu nini hadi anipige? tumekorofishana halafu yeye anakuja anadai 'chachandu' si ni haki yangu kukataa au nakosea?"

    Nimeshikwa na kigugumizi, nimempoza nikamwambia tuliza kwanza hasira halafu kesho ukija tutazungumza! Ila ukweli ni kuwa sina jibu la kumpa

    Je wanajamii.......... Is it possible kutenganisha hivi vitu viwili?
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    aaah!!
    mi nadhani huyo rafiki yako amekosea sana!
    waliogombana ni wao lakini wale "rafiki wawili" (jogoo na mtetea) hawajagombana wanatakiwa waendelee kusalimiana!!
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Jul 24, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Eh zamaulid

    Kwa hiyo ah hata sijui niulizeje ... kwa hiyo its possible kutenganisha hivi vitu viwili!! Aksante
     
  4. Kilinzibar

    Kilinzibar Senior Member

    #4
    Jul 24, 2009
    Joined: Mar 6, 2008
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpe pole sana kwanza, pili hajakosea kitu ni haki yake kukataa...sasa basi kwakua sheria zetu hazifuatwi alikua aende kumshitaki tu ili achukuliwe hatua hakuna sheria inayo mruhusu yeye kumpiga kwanza hata hawajaona sio? hata kama anampenda bora uwe huru ama mfungwa wa kula kichapo? i hope ni jasiri wa kuchukua hatua za kisheria
     
  5. GP

    GP JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    vitu gani hivyo unaongelea hapo?
     
  6. W

    WONDERWOMAN Member

    #6
    Jul 24, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hiyo kitu ni function ya akili hata angekubali asinge-enjoy ,angebakwa tu.bora amemtolea nje.
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,054
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    no huyo dada kakudanganya kitu flani,
    kwa siku mbili wamegombana, wakachuniana maana yake walikuwa hawaongei hawa kila mmoja akawa na 50 zake.
    then jamaa aje moja kwa moja na kuanza ''kudai tunda la uhuru'' si kweli,

    muulize kisa cha ugomvi kilikua nini mpaka wachuniane?
     
  8. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kweli JF patamu...vituko haviishi..hii ndiyo ya kufunga wiki eh??? one simple thing...mtu amekukosea, umekasirika naye, utatoa wapi raha ya kumpa mchezo!!! hana haki yoyote kumzaba mwenzie kibao...duh kama ingekuwa mimi nimgemwekelea nyundo hapo hapo!!!!
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Jul 24, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mh Edson hadi huko? si ntaambiwa mfukunyuku?... hapana mie nimeangalia tu kilichojiri yaani kupigwa kwa sababu ya kunyima kutoa tunda. Inawezekana amenidanganya eh!
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Jul 24, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    George_Porgie mvivu wa kusoma!
    Kwenye thread hapo nimeandika : kutenganisha hasira na ile starehe!

    Jamani
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Jul 24, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Na ndio pa kujifunzia baadhi ya mambo shishi!

    Yaani nahisi wewe ungemaka kama nilivyomaka mimi! Au kwa kuwa ni mwanaume anahisi anayo nguvu ya kumlazimisha?

    Hivi mpenzio wewe shishi ukimkosea afu akakasirika, utakuwa kweli na nguvu ya kumpelekea mkono kumtekenya?....... kabla hujamwomba msamaha?

    Mi mwenzenu roho yangu ndogo.:(
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Hapo kwa maoni yangu kuna kitu hakijakaa vizuri, yaani wagombane, kisha jamaa aend enyumbani kwake na kuomba mchez (ina maana hawakai pamoja) hiyo inakujaje? MJ1 hebu muulize chanzo cha ugomvi ni nini, cause kama ulikuwa kweli ugomvi, asingeweza eti kwenda hadi kwao na kufikia kulala kitandani na kuomba mchezo na binti kubana miguu!

    Chanzo ni nini? simtetei mwanaume lakini mazingira ya huu ugomvi yamekaa kinamna namna!

    Nikirudi kwenye swali la msingi...ni vigumu kutenganisha hasira na starehe....kama kuna mwenye hasira hapo hakuna starehe, hata katika vitu vya kawaida,, lakini pia kama hasira ipo ni kuiondoa kwanza na sio kuipalilia. walichotakiwa kufanya ilikuwa kutatua kwanza ugomvi wao, labda binti badala tu ya kubana miguu,, angempooza kwanza jamaa ili wayaongee yaishe kabla ya kumpa kidude,, au huyo binti hajafundwa?
     
  13. GP

    GP JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Oooh, kumbee!
    aisee ile starehe bana yataka akili i-relax, ukiwa na hasira starehe haipandi kabisaaa, ndo maaana jamaa katolewa nje matokeo yake hasira ikampanda.
    ila hapo nahisi jamaa hakutumia busara hata kidogo alikua analazimisha, mwanamke hata akasirike mpaka atake kupasuka ukimwingia na maneno mataamu ya kumpoooza mbona anakuelewa na mzigo anakupa bila nongwa!, wanawake bana wameumbwa na huruma ya hali ya juu, huruma ya ukweli toka moyoni.
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Jul 24, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145

    Kusema ukweli kaka sikuuliza chanzo cha ugomvi wa juzi mie nilichouliza ni kwa nini kapigwa lol si unajua mie nlishaathirika na hawa wadudu so nikisikia ugomvi basi nafanya reference lol.... sifai kuwa hakimu!

    Ila Zamaulid kaniambia eti mkigombana nyie wale marafiki wawili hawagombani yaani hapa kaniacha hoi asa huyu mwangu mie akija....... ntaweza kwelimpokea? kama hataambulia mateke lol
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Jul 24, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nakupa tano hapa Georgie_Porgie

    Wanaume wengi hawalijui hilo. Huyu kafanya hivi ni girlfriend wake ila kwa wale ambao wako ndoani mara nyingi wapo wale ambao wakimkorofisha mamsap hawakumbuki kuomba misamaha wala kubembeleza ikifika usiku mkubwa wanaparamia tu utafiikiri abiria wa magari ya Mbagala matokeo yake mama anakuacha tu uchakarike mwenyewe- asa starehe iko wapi hapo? utamlaumu kweli.?
     
  16. W

    WONDERWOMAN Member

    #16
    Jul 24, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mmmmmmmn,mbaya wee
     
  17. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2009
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Si rahisi kutoa ushauri ambao utabalance pande zote mbili (Mume na Mke) mpaka akueleze vyema waligombania nini mara ya kwanza. Inawezekana kabisa ni muendelezo wa ule ugomvi wa awali. Labda jamaa alikuwa hana imani na huyo dada na dada naye akawa anabisha wakatoutiana. sasa jamaa kuja kuomba tunda baada hizo siku 2 na kunyimwa inawezekana akaona ndio yale yale akamuua ku "loose control" ya mikono yake.
     
  18. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #18
    Jul 24, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    mwendapole inawezekana kabisa ndugu yangu kuwa jamaa alikuwa anahisi kuibiwa afu binti akakanusha so jamaa akaamua kuzuka home pengine alihisi kuwa binti katoka kumegwa so akaona ngoja ni'ingie' nihakikishe lol binti akaona atashtukiwa dawa ni kubana no matter what lol....... ila hii sikuuliza ningejua ningechokonoa zaidi
     
  19. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #19
    Jul 24, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mwanamwetu vipi?
     
  20. M

    Msindima JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wameoana au ni marafiki tu? Hivi hawajaoana hiyo jeuri ya kuanza kumpiga dada wa watu wakati kila mtu anaishi kivyake kaitoa wapi? Nahisi huyu dada amemfia sana jamaa na ndo maana jamaa anaweza kumpiga akiwa nyumbani kwake na mdada akavumilia, yaani ingekuwa ni mimi yuko kwangu halafu ananipiga break ya kwanza ingekuwa ni polisi,halafu suluhu zingine zingefanyika baadae.
     
Loading...