Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kustaafu na kujiuzulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kalukamise, Mar 16, 2012.

  1. kalukamise

    kalukamise JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Wakuu naomba mwongozo: kuna tofauti gani kati ya kustaafu na kujiuzulu ? maana naona imekaa sivyo tukisema EL ni waziri mkuu mstaafu

    Nawasilisha
     
Loading...