Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kusoma open university na vyuo vikuu vingine

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mr.creative, Sep 14, 2011.

  1. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ubora wa taaluma inayotolewa na open university na vyuo vikuu vingine kama UDSM ,UDOM n.k unafanana ?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,838
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Tofaut ni kwamba open university hakuna kupigwa pindi.
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kwa ubora usipime. ila wao no class, its a distance learning institution.
     
  4. B

    BILLY2TRY Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ubora wa kutosha ila unajitegemea kwa asilimia kubwa kusoma !!
     
  5. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Open kuko fresh ila ni hatari kwa waliozoea kusoma kwa kuviavizia paper,lakini wengi walio hitimu pale wakocompent sana maana inawalazimu kuchimba modul za course zote very deep.
     
  6. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,838
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    By the way masomo ni yale yale 2,ila ukizubaa unaweza kujikuta unapga 1st degree kwa miaka 20.
     
  8. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hehehehe! duh!
     
  9. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    true!lazima ujitume sana
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,838
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Open university elmu yao iko poa,nadhan baada ya udsm,sua hyo open ni ya 3,kina maticha wa ukwel zaid hata ya waloko mzumbe,udom,iaa,ifm na kwngneko.tatzo kinadharaulika coz wahitimu weng wa bongo wao wanajua elimu inapatkana kwenye convectional universities 2.
     
  11. W

    Wan chai Member

    #11
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  12. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    safi sana!
     
  13. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Kivipi senetor? embu funguka zaidi
     
  14. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Duh!...Mkuu hii kali sana,kwa hiyo unaweza kuanza 1st degree mkeo akiwa mjamzito,then ukaja piga discussion na mwanao.lol!
    kuna limit kiongozi ya muda wa kogelea katika hiyo 1st degree mkuu,haifiki miaka 20.
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nafikiria kujiunga nione utofauti
    <br />
    <br />
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaaaa,,,,,nadhan hapo ameweka chumvi lakini ukwel ni kwamba watu wengine huifanya kwa muda mrefu
    <br />
    <br />
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha duh unarudia rudia kama darasa la 4
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,838
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    c unajua kule wa2 wengi ni frm maofisin,wao muda wa kusoma hawana so wanapigwaga supp za kutosha..
     
  19. t

    tumwe273us Member

    #19
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesoma open na ukweli ni juhudi binafsi.sio swala dogo na kwa ubora usiliongelee kabisa,tunazungumzia udsm na sua kwamba ndio best bt sijui mnatumia kigezo gn!nachojua,aliyemaliza open na kama kuku wa kienyeji anaetafuta mwenyewe kwa juhudi zake,hvy kumaliza open ni juhudi zako na aliyesema eti mpaka miaka 20 unasoma tu,ni mwongo kwani degree wameitega kwenye claster na mwisho ni miaka 6 tu so hakuna cha miaka 20.
    Ukifanya masters na hao walitoka udsm na sua pamoja hasa mkasoma corze moja km pale udsm,unawapita vibaya coz ww umezoea kutafuta mwenyewe wakati wao wamezoea kupewa kwa kuku wa kisasa.usipime kabisa degree ya open.ukipata GPA 3.6 au yoyote ni ya kwako na kuangaika kwako na si ya kupewa kama huko kwingine mpk ubembeleze kwa ma prof.acha bana,open ipo juu sn.
     
  20. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,947
    Trophy Points: 280
    Nadhani miaka saba/nane ni mwisho kama haujachukua wanakutosa.

     
Loading...