Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kusoma mastaz

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Billie, Oct 19, 2011.

  1. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Habari zenu wataalamu wa Jf.
    Nimeombwa ushauri jamaa yangu.KUWA JAMAA YEYE KAMALIZA BARCHELOR YAKE YA bcom-finance mwaka huu na anataka kuendelea na kusoma mastaz so kanifuata tushauliane Asome mastaz ya coz ipi?UKILINGANISHA NA COZ YAKE AMBAYO ipo marketable.MZAMINI yupo na ataripia tuition feez yote na ndo anasubilia jibu.
    Nisaidien nikamshauri friend wangu.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Mwambie MBA-International business,ila ni wewe ucmsngzie rafik yako mkuu,kuwa wazi tu usaidiwe.
     
  3. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    kwan mastaz ni UKIMWI mpaka nishindwe kujitambulisha.?Ila asante kwa ushauri wako.
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Political Science will be ideal for him given the current market and salary bands....
     
  5. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    asante kwa ushiriki wako.
     
  6. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi shule zinasomwa kama Fasheni au zinasomwa kwasababu zinahitajika??? hivi unaweza ukaniambia huyu mtu mpaka anamaliza bachelor mpaka sasa hajui nini anatakiwa kufanya?? kweli Bongo maisha ni kubahatisha.
     
  7. M

    MINAKI Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna kozi in Financial Engineering (MSc. Financial Engineering), ni nzuri sana kwa sasa due to Economic and Industrial movement. Sina uhakika kama Tanzania hiyo kozi ipo, ila kama mzamini atakubali kumsomesha mpaka nje; yeye atafute hiyo kozi na afanye. Ila hesabu lazima ziwe zina panapanda sana kwamaana kuna mambo ya Econometrics, Financial Modelling etc etc
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wengine wanaudhi, na wanazidi kuaibisha Elimu ya Tanzania.

    Mpaka mtu unamaliza miaka 3, unaamua kwenda Masters bado haujui nini unachopaswa kufanya.

    Msiwe wavivu wa kufikiria.
     
  9. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ni hivi sio kama jamaa hajielewi just yupo kwenye Decision Dilema ndo maana anaomba mwanga kwa ushauri coz hakuwa amejiandaa kusoma free fall kutoka bachelor hadi mastaz sema anataka kutumia Opportunity hii ya udhamini wa bure tena sio mkopo.
     
  10. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Ndani ya nchi.ILA WAWEZA NIAMBIA ni chuo gani na kipo wapi kinachofaa habari hizo?
     
  11. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Mzee watu wanatofautiana ndo maana kuna tofauti kubwa kati ya madarasa na elimu.Ndio maana tumeuliza hili swala.
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    mnh huyo mwenzio hajitambui hebu akae chini atafakari.
     
  13. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama alisoma finance,mwambie hiyo mastera apark kwanza asome ACCA au CPA,masters bongo sio issue,MBA kila mtu aliepita chuo anayo!ni ushauri tuu lakini,but its truth.
     
  14. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Kaka hiyo bcom in finance hipo marketable? Mi namshauri apige job kwanza maana ukiwa na masters halafu working experience zero basi hawezi kuwa compitent....
     
  15. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Asante mheshimiwa
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    mpe pole, sijui akili yake ina kazi gani. Anapenda kufata mawazo ya watu. Haitendei haki akili yake kama anashndwa kufanya swali dogo kama hilo.
     
  17. Pedezyee

    Pedezyee Member

    #17
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nakuunga mkono 98%
     
  18. M

    Malboro Member

    #18
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akasome International Relations (IR) labda itamsaidia
     
  19. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Mwambie ale kuku kwanza,
    Masters ipo tu, ataisoma hata baadae
     
Loading...