Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kusini wajitenge: wazo langu binafsi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by John W. Mlacha, Jun 26, 2012.

  1. J

    John W. Mlacha Verified User

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Kuna mbunge kasema kuwa eti wachaga ndio wameleta umaskini huko kwao kusini.. Sina uhakika kama kafuta kauli yake ama la.. Ila mimi namshauri aanzishe movement ili wajitenge na kaskazini kwa sababu kaskazini inawanyonya na kama hana experience anaweza kuwasiliana na Uamsho watampa techniques. Asanteni.
    Mod nawaomba msiondoshe hili bandiko halijakaa kiudini ni katika kumjibu mbunge anayewakilisha wananchi na kutunga sheria huko bungeni
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    mimi kwetu ni tanga sina nia ya kuleta ukabila wala ukanda
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kwa mbaaaaaaaaaaaaaaaaaaali naisikia Sauti ya Mwl Nyerere ikiyatamka maneno haya "DHAMBI YA UBAGUZI ITAWATAFUNA "
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mtazamo wa informal education
     
Loading...