Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kusini kumesahaulika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr Mayunga, Aug 5, 2012.

  1. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hebu watendaji wa wilaya za kusini msiweke siasa kwenye hili,igeni mifano kwenye wilaya zingine.Kesho tar.6 inasemekana semina kuhusu sensa zinaanza sa 2 asubuh!lakini mpaka sasa majina ya makarani bado hamjayatoa hivi maana yake ni nini?inaonyesha jinsi mipango ya maendeleo mengine yanavyokwenda, Utawala huo sio mzuri hatakidogo,kwa staili hii maendeleo kusini yatachukua mda mrefu.Hebu badilikeni.
     
  2. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vipi bwana Mayunga!hebu kuwa wazi kidogo, hivi hao watendaji wa wilaya zote huko kusini ni wachaga? Je, hawawajibiki kwa serikali kuu ya Dar es salaam? na kama wanawajibika kwa nini iwe kusini tu na si pengine? au CDM na hapa itasingiziwa tena? Chonde chonde watumishi wa serikali mnaolipwa kwa kodi zetu fanyeni kazi mlizoomba.Kumbukeni mnadhamana kubwa sana katika umoja na maendeleo ya taifa letu.
     
  3. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Vp umeomba nafas nin kama unategemea huko nakusih potezea kwan wanajulikana man ni walele ccm!
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu kumesahaulika kwa miaka 50 lakini kuanzia 2015 kutakuwa na mabadiliko ambayo hayajapata kuonekana sehemu yeyote ya Nchi hiii
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Na mtaendelea kusahaulika mpaka mtakapoachana na CHUPI YA MAGAMBA.
     
  6. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Precise pangolin, Hayo maendeleo yataletwa na wana kusini wenyewe au wahamiaji wengine? Unafikiri kuwa na gesi ndiyo kigezo cha kupata maendeleo? Mimi nadhani tatizo la kusini kukosa maendeleo linafanana na la pwani...hakuna mwamko kwenye mambo ya maendeleo ila mwamko upo kwenye mambo ya mila ambazo nyingine zinawarudisha nyuma tu...mfano nasikia sasa hivi huko kusini ni msimu wa jando/unyago na kuna mtu hapa kaniambia mpaka serikali inatambua hilo na shule nyingi hata zile zisizo za serikali zinafungwa kwa ajili ya shughuli hiyo(mwenye kujua zaidi atueleze)
     
Loading...