Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kusimamishwa kazi kwa msajili wa hati wizara ya ardhi nyumba na maendeleo ya makazi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by HAMY-D, Jul 25, 2012.

  1. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,692
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Taarifa iliyonifikia hivi punde ni kwamba msajili wa hati pale wizara ya ardhi amesimamishwa kazi kufuatia kukataa kusaini hati ya naibu waziri, kama kuna mtu ameisikia aiweke vizuri humu jamivini. NAWASILISHA.
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hao wana mabeef yao..wanajuana wenyewe
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni bora maana wanasutusumbua sana na upatikanaji wa hati.
    Ni harufu ya rushwa rushwa tu
     
  4. Atukilia

    Atukilia JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 638
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    weka tangazo la kusimamishwa kazi ww hukuona la NBC?
     
Loading...