Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kusimamishwa kazi kwa dini J.Mwamboza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LadySwa, Jan 18, 2011.

  1. L

    LadySwa Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Kutokana na kusimamishwa kazi kwa aliyetajwa hapo,wenye nyepesinyepesi watugaie.au aliyesoma kwenye gazeti la mtanzania hii kuhusu hii cheche atupatie nakala.Ni hayo tu
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,733
    Likes Received: 4,590
    Trophy Points: 280

    Eti huyu nae ni great thinker! pumba tupu sasa ulichoandika hapo ni nini? sio lazima kila mtu aandike thread, unaweza soma za wenzako ukaenda zako.
     
  3. L

    LadySwa Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    jibu lako linaonekana una msongo wa ......pole
     
  4. WAKUNJOMBE

    WAKUNJOMBE Senior Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Kwakweli sijakupata sijui ulikuwa unamaanisha nn?

    au ukilitaka maanisha kusimamishwa kazi kwa J.Mwamboza due to UDINI?
     
  5. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jifunze kuandika vizuri.
     
Loading...