Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kusimama kwenye daladala!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Papa Mopao, Jun 13, 2011.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Kuna siku nilipanda daladala toka Tegeta mpaka Ubungo na bahati mbaya sikupata bahati ya kupata siti,nikatafuta daladala ya kwenda mbagala nako nilisimama hadi Buguruni, asubuhi hiyo! Baada ya mishemishe pale Buguruni,nikachukua gari hadi Mbagala nilisimama,baadae nikachukua daladala kuelekea Mnazi mmoja nako nilisimama vilevile aloo miguu iliniuma vibaya mno yaani, baada ya mishemishe hapo mjini,nikachukua daladala ya Mwenge toka pale Mnazi mmoja nilisimama hadi Mwenge na nikaunganisha na za Tegeta kwa kusimama tena, hahhahaha! Balaa hakuna kitu kibaya kama kusimama kwenye daladala bila hata ya kupata siti njia nzima na nilipata siti tu toka pale Tegeta mpaka pale Tegeta Kibaoni kwa siku hiyo. Noomaaa!! Sitasahauu!!!
     
  2. Don Alaba

    Don Alaba Senior Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiyo story ikaendelea kwangu, nikashuka Tegeta Kibaoni kununua umeme naponikakuta foleni ndefu ikabidi nisimame kwa mda mrefu kabla ya kupata huduma nikagundua hela haitoshi nikaenda kwenye ATM napo nikakuta foleni nikasimama tena, nikarudi kwenye LUKU nikaanza foleni upya ikabidi nikasimama

     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,725
    Trophy Points: 280
    Wai..mi nshazoea kusimama (yani kama kukatiwa umeme)...siku nikipata daladala nikakaa ndo nashangaa..!

    Hivi seriously, hakuna sehemu karibu na posta ninaweza kupanda magari ya mbagala bila kugombania/kusimama?
     
  4. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kusimama noma, siku moja nimepanda gari ya gongo la mboto toka posta nimesimama mblele yangu kuna mdada mzuri nae kasimama ****** yake ameyaelekeza katika nyeti zangu.Wacha anitingishie gali ikijigonga kwenye mashimo ananitingishia kwa fujooo.Kilichotokea baada ya hapo siri yangu
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Acha huyo pepo mbaya.
     
  6. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    halafu usimame na foleni za jiji hili utajuta.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ujanja ni kuivizia inayotoka Mbagala kwenda posta kituo cha mwisho kabla ya posta...hapo wakati wenzio wanagombania pale posta we unawashangaa tu!
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    OOohhh NO TANESCO wameisha kata umeme.....
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,107
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hii stori nilijua inahusu madungadunga :):):):):pole sana kijana kwa kusimama kwenye daldala. hakuna tofauti na kutembelea ****** then ukakaa kwenye foleni kwa zaidi ya masaa 3 , na usiombe ukajikuta AC hamna utakoma
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nini kusimama, watu wanagombea ili wakasimame... fika pale post mpya saa za jioni uangalie magari ya Mbagala au pale Ubungo uone valangati la magari ta Tegeta... watanzania tumeshazoea vitu hivi, tunaona kawaida na siku zinakwenda
     
  11. T

    Tall JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nilishawahi kusimama kwenye treni toka dar hadi kigoma.
     
  12. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Duh pole ndugu yangu, lkn uliposimama wewe ni palepale Tegeta kibaoni, mimi hiyo ni safari ya siku kwenye foleni maeneo tofauti ya Dar!!
     
  13. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Hapo inategemea unapandia wapi na route gani, kwa mfano ukiwa pale posta kuna madaladala yanayoenda Kivukoni hapo unaweza ukapata siti bila kugombania na ukaendelea na safari kwenda kwingineko,kasheshe ya hiyo route unalipia nauli mara mbili na pia unazunguka tena ambayo ni kupoteza muda pale Kivukoni!!
     
  14. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Hahahahaa! Siku ukibanwa na haja pana ndugu yangu staili ya kusimama huwa inabadilika hahahahaa! Hakuna kitu kibaya pembeni kuna mijimama amejaa alaf unasukumwa na unatumia mguu mmoja mwingine umekaa vibaya,hapo ukitoka kwenye daladala mguu unakuwa hauna nguvu ya kustahimili!!!
     
  15. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Wa Mbagala ndo walikuwa wa kwanza kabisa kugombania kwenye daladala jiji hili la Dar!
     
  16. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Wa Mbagala ndo walikuwa wa kwanza kabisa kugombania kwenye daladala jiji hili la Dar!
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    dah! pole sana. ilikuwa jumatatu?
     
  18. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Iliyokutokea sio kwako tu. Hata hivyo kuna watu hawapandi daladala hadi aone limejaa ili asimame na awe karibu na kidosho - atasikia raaaahaaaaa!!
     
  19. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Yah ilikuwa Jumatatu, balaa!!
     
  20. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Wapo watu wa aina hiyo,nshawashuhudia!
     
Loading...