Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kushukuru.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kaunga, Jun 16, 2012.

  1. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Father we thank Thee for the night,
    And for the present morning light,
    For rest and food and loving care.

    Help us to do the things we should,
    To be to others kind and good,
    In all we do in all we say,
    To grow more loving everyday!

    Father we thank Thee for the night!

    Members of MMU say with me "AMEN"
    Kwa some of us ambao tulilala na maheadache, stomachache au hata maheartache na tumeamka wazima tuna kila sababu ya kumshukuru Mungu tunayemuamini!

    Tuliolala chumbani na kitandani warm n comfortable tuna sababu zote za kumshukuru Mungu. Maana kuna wasafiri waliokwama, wanaouguza ambao hawakupata hata lepe la usingizi, kuna wafungwa waso na hatia na hata wajeshi ambao wako vichakani!

    Tuliolala tumekula hali kadhalika tunapaswa kumshukuru Mungu, kuna watu wameshasahau ladha ya warm meal!

    Tuliolala tumekumbatiana na wapenzi wetu halali, pia twapaswa kumshukuru Mungu, kwani kuna no kubwa tu ambayo haijabarikiwa kupata wenzi kama wetu!

    Siwezi maliza list ya blessings tulizonazo ambazo tunatake for granted na kulaumu vichache ambavyo tunadhani tunavikosa!

    So guys, always thank your creator for everything!
    Weekend njema!
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Waoo!That's why i love u mama watoto wangu!Nakupenda kwa sababu unajua kushukur.Lakini zaidi sana,unamkumbuka Muumba.. . . . . Uliyosema ni kweli,kumshuru Mungu ni jambo jema sana na lina faida chanya."wana heri wao wanaoshukuru kwani kipimo cha afya na mafanikio yao huongezeka na kupata baraka".I love u ma lovely wife,mwaaaah!
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Eimen,alleluhya!
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Tuliolala na wake zetu, tunapaswa kumshukuru Mungu hatukufa kwa presha wakati tunalalana nao huku tukiwananiliu.

    Waliolala na waume zao wanapaswa kumshukuru Mungu waume zao hawakuRIP wakati wakiwananiliu. Wamshukuru sana Mungu pia kwa kuongezewa protini miilini mwao bila kuzilipia.

    Waliolala na wazinifu wenzao wanapaswa kumshukuru Mungu kwa kuwakumbusha kutumia kondom, ila wasisahau kumshukuru kwa naniliu zao kutonasiana (hasa wale wezi wa wake za watu). Lakini pia wasisahau kutubu zambi waliyotenda.

    Wengine wooote wa kiume wanaojingonoa wenyewe wazishukuru sabuni zilizowasaidia, wa kike sijui wazishukuru ndizi? Mi sijui.

    Waliolala upweke washukuru mito iliyochukua nafasi ya waliopaswa kulala nao.

    Mpenzi Kaunga mambo? Imekuwaje leo umedamka mapema na kuibukia MMU?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. s

    strong lady Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kaunga AMEN @Aspirin NOT AMEN
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    We strong lady hauko strong, we ni weak lady. Sema AMINA!
     
  7. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Amein for all who believe in GOD.

    May his bless be with u all the time
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    ASA
    Nimeamka mapema ili niwakumbushe KUSHUKURU, na nani anastahili kushukuriwa ndani ya Mapenzi, Mahusiano na Urafiki zaidi ya Mwenyenzi Mungu?

    Lakini pia Asprin pamoja na kutia humor kwenye shukrani zako, nashukuru umetukumbusha wazinzi kutubu!

    Stay blessed!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Amen, l thank and l love you unconditionally!
     
  10. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Amen
    You also be filled with rivers of blessings hny!
     
  11. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I thank the Lord for reminding me I am obliged to Thank thee
    through your child, my fellow member Kaunga.
    And I say "AMEN" as she demands and as it is rightly so.
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kaunga my dear Thank you very much ndo natoka Jumuiya saa hizi.........................

    Ubarikiwe bidada kwa kutukumbusha asubuhi hii dear Stay Blessed
     
  13. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Amen!!!
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Khaaa.....!

    Well noted.:yo::lalala:
     
  15. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    hapo ulipo hauna hangover kweli?au umeshapata supu?
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    thanks..
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Did you have enough love with Kongosho last nite?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    umeanza fitna zako lol
    ya konnie muachie konnie lol
    u sound like you are missing me lol
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Just a little concerned about you, coz ur signature shows u a little unlucky in love.
    "so many relationships but so little love"
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    and u have the solution?
     
Loading...