Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kushukuru......mmenitoa mbali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chauro, Jun 27, 2011.

  1. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Habari zenu wandugu,

    Kuna jambo nimekuwa nikitafakari kwa muda sasa baada ya kuona mara nyingi tumekuwa wepesi wa kulalamika na kulaumu kila wakati huku neno shukrani likiwa mbali na midomo yetu. Je ni kweli hata wale waliokukosea sana kwenye maisha yako awe mume/mke ,rafiki ,kingasti,jirani,mzazi hana jema hata moja alilotenda kwenye maisha yako ambalo linahitaji shukrani.

    Je ni mara ngapi tumekuwa tukishukuru kwa yale ambayo Mungu ametubariki nayo kwenye maisha yetu?

    Napenda kuwashukuru marafiki wote wa MMU kwa kutengeneza na kubadili mtazamo wangu kwenye suala zima la mahusiano .

    MMENITOA MBALI MUNGU AWABARIKI.
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Ameen Chauro,...mie sijui nisemeje nipate kueleweka,... Signature yangu inajielezea kila kitu, 'mwenye macho haambiwi tazama,'

    ...zaidi ya hapo...

    [​IMG]
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Mungu akubariki pia
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Napenda kwa heshima na taadhima kutoa shukrani za pekee kwa rafiki yangu mpendwa Chauro kwa kunifanya nijisikie furaha kila wakati nionapo post/thread zake UBARIKIWE SANA MY DEAR ME LOVE YOU............................
     
  5. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Umenitoa mbali Mbu kuna wakati nikitaka kufanya jambo narejea post zako najikuta nimefanya maamuzi ya busara Be Blessed my brother.

     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    OMG....am humbled!
    nashukuru sana, ubarikiwe Chauro...
     
  7. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Asante rafiki,umepotea sana ulikuwa wapi?

     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Sasas wewe Chauro umekaa ukafikiria nini hadi kuja na hii topic??

    Nimeguswa sana na napenda kukupongeza kwa kufanya tafakuri kubwa namna hii.

    Binafsi nakupongeza kwa michanga yako na kwa kweli wewe ni miongoni mwa watu wanaonifanya nijitahidi kutembelea uwanja huu wa MMU. Nakosa sana raha ninaposhindwa kutembelea hili jukwaa!!

    Mbarikiwe sana..... wewe mwenyewe na wadau wote wa Uwanja huu wa MMU!!!
     
  9. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hii avator ndo wewe ? nimekupenda kweli sijaoa ... nifikirie
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    ASANTE bibie!!
    Shukrani kwa vichwa vyote vya MMU!
     
  11. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    DC,nimewaza mengi unajua tumekuwa wepesi sana kutazama na kulaumu wengine lakini hatuna muda kujitazama nakuangalia wapi tulipodondoka na wapi tumesimama wapi mchango wetu kwenye hayo maanguko na je huwa tunakumbuka kushukuru kwa machache tunayopokea au tunaegemea zaidi kwenye mabaya watu waliyotutendea.


     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    THANK U.......................kp blsed!!!!!!!
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Hivi Chauro.........

    Kati ya hao unaowashukuru, na mimi babu msema ovyo ODM Asprin wa ukaguzi nimo kwenye listi?

    Ntashangaa!
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,195
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Be blessed pia!
     
  15. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    stay blessd Chauro!
     
  16. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Acha kabisa umejaza shukrani ndani ya moyo wangu kuliko unavofikiri,
    siwezi kusahau hekima na busara za babu yangu.............

     
  17. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hahaaaaa ngoja nikamuulize baba watoto kama bado kuna nafasi.


     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Enenda na amani mjukuu wangu,

    Umesamehewa dhambi zako zote ulizotenda na utakazotenda mpaka 2015.

    Watu wote waseme AMINA!
     
  19. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Amina Babu,lakini embu niambie mara ngapi umekumbuka kusema asante angalabu kwa mama Matesha. .


     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Mara ngapi?........E bwana sidanganyi siwezi kumbuka....Nna zaidi ya miaka kumi na huyu mrembo.

    Ila mara ya mwisho ilikuwa leo asubuhi alivyoniambia ananitakia kazi njema.
     
Loading...