Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kushuka kiwango cha elimu Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by waziribakari, Aug 8, 2012.

  1. w

    waziribakari New Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii nafikiri inasababishwa na upungufu wa walimu hasa kataka shule zetu za kata ambapo utakuta shule ina waliu watatu au wanne ambao hujikuta wanakuwa na mzigo mkubwa wa kufundisha idadi kubwa ya wanafunzi na wakati huohuo wanatakiwa kuhusika katika kuingoza shule yaani katika walimu hao inaitajika pawepo headmaster second and academic nk
    suala lingine ni ukosefu wa vifaa vya kufundishia ambapo kwamba wanafunzi hasa wanaochukuwa masomo ya sayansi wanakosa huduma ya mahabara pamoja na vifaa vya mahabara hizo
    suala lingine ni umaskini, jamii nyingi za kitanzania ni maskini ambapo wanafunzi wanakosa chakula pamoja na huduma nyingine ambapo kwamba wanafunzi hawawezi kumsikiliza vizuri mwalim hali ya kuwa wananjaa
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,124
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Shule ya msingi janjajanja yafaulisha wanafunzi wote katika matokeo ya darasa la saba!
     
  3. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    yes yes yes life inasonga...shule zimebak majengo tu..walim wawil..maabara zero..ada inalipwa na risiti wanatoa na kuigonga chata ya shule..maisha yanaenda ilimrad waonekane wafika form 4!! inasikitisha afu kila siku wabunge wanajiongezea mishahara na posho per kikao!! nashkuru mungu maana wanafunz hao hao japo wanasoma kwa shida lakin wanapata walau div 3 na wengine four na zero!!!
     
  4. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Tatizo hapa Tanzania sio kila mtu ana akili kama yako mtoa mada,mimi mwenyewe napata uchungu sana,lakini nasikitika sana kwa sababu serikali yangu haichukui hatua kwa hali hii mbaya. Mungu atusaidie,haswa awasaidie wale wachache wenye akili wanaoona haya mapungufu.
     
Loading...