Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kushiriki kwenye webcast live toka AfroIT

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kilongwe, Jan 12, 2011.

  1. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wana Jamii,Katika kuhakikisha tunashirikiana kikamilifu,Timu nzima ya AfroIT imeandaa mazungumzo kwa njia ya mtandao(Webcasting) ambapo tutaongelea masuala mbalimbali ya ICT.

    Mazungumzo haya yatakuwa Live, vilevile kopi itapatikanika kwenye Website yetu na totuvi rafiki kwa wale waliokosa,ingawa tunashauri wadau zaidi washiriki kwenye hili.

    Muda:Jumamosi,Saa kumi hadi kumi na moja jioni kwa saa za Afrika ya mashariki.

    Mada:Fursa na Changamoto za ICT Tanzania

    Jinsi ya kushiriki: Tutawaletea ufafanuzi kabla ya ijumaa,ila kitu cha kufahamu ni kuwa conference hii itakuwa ni online ambapo wewe kama mchangiaji huitaji kuwa na programu yoyote zaidi ya browser na internet.

    Vifaa: Microphone,Webcam(kama unahitaji,sio lazima) na data zako.

    Note: Katika hii conference kila mshiriki anauwezo wa kushare kila kitu toka kwenye kompyuta yake na kuwaonesha washiriki,hivyo kama una data zozote zilizo kwenye pdf,word,movie nk basi ziweke tayari.

    Ushiriki: Ili kuhakikisha lengo linafikia,kutakuwa na kikomo cha idadi ya washiriki,hivyo tunaanza kupokea maombi ya ushiriki leo.

    Kushiriki tuma e mail yako kwenda podcast@afroit.com ukijumuisha Jina lako kamili,namba ya simu,fani yako au kazi unayofanya na Nchi(Mji) uliyopo. Hatutagawa taarifa za mtu ila zitatusaidia katika kuhakikisha tunaandaa mazingira mazuri kwa washiriki.

    Pia tunapokea michango ya wanajamii,je ungependa tujadili kitu gani katika webcast zijazo? Pia je ungependa kuwa mtoa mada mkuu kwenye AfroIT webcast?

    Tutumie e mail podcast@afroit.com leo kwani wakati ni ukuta.

    Kama una maswai,maoni au ushauri basi usisite kutembelea AfroIT Forums


    Nyoni
    AfroIT Group



     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hongereni sana kwa hatua hii honestly nimefurahishwa kwa hatua kubwa hii hope mwisho wa siku itaweza kukuza vipaji vya wana IT na kuwajumuisha pamoja na kuchangia hoja pamoja big up
     
  3. k

    kotinkarwak JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Looking forward to this live discussion.
    Bravo AfroIT.
     
  4. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Webcast itakuwa hewani kesho saa tisa kamili,tunawashauri washiriki kuingia kwenye system mapema kidogo ili kuhakikisha wanazoea utumiaji,Kuanzia saa nane na nusu system itakuwa tayari ipo online hivyo unaweza kuingia bila hofu.Details na password zitatumwa kwa washiriki kupitia e mails zao kama walivyojiandikisha,kwa sasa application za webcast ya kesho zimefungwa ila tunaanza kupokea kwa ajili ya webcast ya wiki ijayo.
     
  5. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Muda si mrefu tumemaliza conference yetu ya kwanza kabisa.

    Webcast ya leo wal;iohudhuria walitoka UK,China na Afrika ya kusini,hivyo tunapenda kupata maoni toka kwa walio nyumbani,sababu gani zimewakwanza au kuwatatizo kuhudhuria conference ya leo.Tulizungumzia sana juu ya kuweka misingi thabiti kwa ajili ya webcast zijazo kwani safari ndio imeanza.yafuatayo ndio yalijadiliwa.

    1.Kuhamasisha wanajamii zaidi juu ya ushiriki wa hizi conference.

    2.Kuboresha njia za ushiriki wa conference,kwani kuna wadau walishindwa kushiriki kwani kwa watu wanaotumia kompyuta za cafe ingewawia ugumu zaidi kuweza kushiriki kutokana na kutoruhusiwa kusimika programu.

    3.Kubadilisha muda wa conference toka saa kumi jumamosi hadi saa nane ya kila jumapili(Saa za Tanzania).

    4.Kutengeneza Group ambayo itakuwa inapokea Updates za conference zote zinazofanyika,ikijumuisha dondoo na maazimio.

    5.Mapendekezo ya conference ijayo ambao wadau walipendekeza iwe ni ya kupanga maazimio ya pamoja.

    Hatukuweza kurekodi kwakuwa kuna baadhi ya wadau walichelewa kuingia online.Hivyo ni dhahiri kuwa kuanzia wiki ijayo wengi wetu tutashiriki zaidi na mazingira ya ushiriki yatakuwa rahisi zaidi kwa watu wa maziingira yote.

    NItapost agenda ya wiki inayokuja siku si nyingi ili wadau wapate muda wa kujiandaa.

    AfroIT Group
     
Loading...