Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kushiriki chakula na familia: Ushauri kutoka kwa Teamo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Teamo, Jan 14, 2011.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Habari zenu binafsi?!....

    Awali ya yote napenda sana kumshukuru sana MAANANI,kwani ni yeye pekee anaetuweka mimi na wewe DUNIANI.Natumia Fursa hii adimu kuwashukuru sana wetu mimi na wewe WAZAZI,kwa kazi ngumu ya kutuleta sisi DUNIANI

    STRAIGHT KWENYE HOJA:
    TEAMO anawashauri wakina baba wenye familia zenu kujijengea tabia ya KUSHIRIKI chakula cha pamoja na FAMILIA walau mara nne kwa wiki (MSISITIZO:walau mara nne kwa wiki).Wikileaks imegundua kwamba manung'uniko ya hapa na pale ya WAKE ZETU yanachangiwa sana na ''ushiriki finyu'' wa chakula cha pamoja na familia.

    TEAMO anawapenda sana na anazijali sana ndoa zenu ndio maana anasema kupunguza kutokuelewana kwa hapa na pale katika familia tujaribu kushiriki pamoja na mama na watoto walau hata DINNER tatu kwa wiki na LUNCH moja weekend.

    TEAMO anaamini kwamba wakati mwingine MAPENZI NA FAMILIA ZETU huamshwa na kuanzia mezani.kwa kufanya hivi tutajipunguzia possibilities za kujilimbikizia infiiz ''unnecessarily''.Tutawafanya wake zetu kuwa MIPANGO YOTE,yaani mpango mzima na mpango wa kando anakuwa yeye mwenyewe...

    TEAMO IS STANDING TO BE CORRECTED

    Yours' Sincerely,
    TEAMO aka BABA G
     
  2. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sio kama hatupendi ishu ni foleni....
    ukifika home watoto wameshalala...!!
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ndo maana nikashauri walau mara chache kwa wiki moja
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Baada ya kusoma bandiko lako Teamo nimelifanyia utafiti wa KIINTELIJENSIA na kugundua kuwa familia maana yake ni BMW-BABA MAMA NA WATOTO. Ijulikane kuwa meza/dinner inapomkosa yeyote kati ya hao basi lazima wanaobakia wajiulize yuko wapi, especially kama sababu za kukosekana huko haziko bayana au hazitoshelezi...tunayo nafasi ya kuondoa masononeko yasiyo ya lazima kwa naniliu wetu..
     
  5. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kaka, una mpango wa kujiengua kwenye uongozi wa juu wa chama cha mainfideliteez?
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    lakin mkuu swala la watoto lisiharibu utaratibu.....!
    smthng can be done kuweka watoto waizunguke ile meza.

    kinachoangaliwa kwa zaidi hapo ni NDOA yenyewe
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Haya wakina baba ushauri huo.
    Ngoja nikasubirie ushauri wetu.
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Nshapiga valuu zangu, nakutana na wali kwa samaki aliyeungwa kwa nazi.

    Kutapika mbele ya watoto ni heshima mbaya kwa mzazi.

    Ushauri wako mzuri, binafsi ntauzingatia kwa msaada wako kama ifuatavyo:
    Usiwe unanipigia simu na kuniuliza "Leo hutoki"?
    Mwambie Baba Enock asiwe ananipa salamu za Emmy
    Mwambie Generation Y asiwe ananitafutia sababu kwa maswali ya kichokozi kama "bia na mshahara kipi kitamu"
    Listi itaendela shortly....
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    jitahidi weekend hasa itapendeza ukiwatoa out.
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    i never knew kwamba wewe ni she...anyways,tutawashauri pia
     
  11. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahaha hii mutu wapi ipo? ina brake them heart nini?
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahaha!
    mkuu ukisoma kwa makini utagundua kuwa WALAU MILO MITATU AU MINNE KWA WIKI....!so you may be having a time with BE,TEAMO,GY et al.

    to me,kuwatelekeza kabisa moja kwa moja because of friends NAONA KAMA SIO FAIR
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    teh teh ...
    leo aumtak eliza?
    nguo zako zimelowekwa?
     
  14. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Teamo ushauri mzuri sana bravo:A S thumbs_up:

    Sasa sheshe ni utekelezaji ndio vurugu mechi. si unaona Kimey keshakupa sababu??
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Sasa we unajua sijatia msosi na Matesha yapata siku tano.

    Ikifika saa moja unanipigia unanambia 'njoo hapa King Star bana'
    Kesho ananipigia mutu ya Kongo papaa Kasibeti,
    Kesho kutwa napewa salamu za Emmy na B_E, na kama unavyojua Emmy hana simu...
    Siku inayofuata DEUSI ananiambia kuna bia mbili zinanisubiri
    Siku nyingine sababu ya wapwa kumsalimia Eliza pale JJ
    Then kuna kamati ndogo inahitaji ulezi wangu
    Siku nyingine Kiu inanishinda
    Zimebaki siku ngapi hapo kwa wiki?
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HEHEHE!
    ni ukweli unaohuzunisha sana

    lakini ni lazima tuukabili kwa namna yoyote ile

    hakuna kitu kibaya kwa baba wa familia kuishi kama INVISIBLE
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HAHAHAHA!
    sasa hizo bolded hizo unaweza zirisk
     
  18. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    TEAMO anaamini kwamba wakati mwingine MAPENZI NA FAMILIA ZETU huamshwa na kuanzia mezani.kwa kufanya hivi tutajipunguzia possibilities za kujilimbikizia infiiz ''unnecessarily''.Tutawafanya wake zetu kuwa MIPANGO YOTE,yaani mpango mzima na mpango wa kando anakuwa yeye mwenyewe...

    Hivi kumbe hii TEAMO inawezekana eeeh?
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sababu nyingine ya kukutana kwa eliza leo na kujadili hili suala bila kusahau serengeti za vuguvugu na valuu za moto
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Sasa mkishakutana na Eliza, kuna kula tena wali kwa ubinzi wa mama matesha?
     
Loading...