Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kushindwa kwa Uongozi Tunaumiza Wengi. Taifa na Wananchi Tufundishane Wote...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by niweze, Feb 27, 2011.

  1. n

    niweze JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tuna Wanasiasa Nchini mpaka leo hawajui kushindwa kutatua matatizo ya nchi wengi wanaumia na kufa. Wengine hawawezi kusema wala kuongea. Hata sisi wananchi hasa bara la Africa kuna vitu vinatuumiza kwa tamaduni mbaya. Kweli tubadilike la sivyo tunajimaliza sisi wenyewe. I hope someone will find this useful and educational. Please angalia hii video clip;

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...