Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kushindwa kwa MIGOMO nchini na KIFO cha CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Honey K, Jul 7, 2012.

  1. H

    Honey K JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakika siasa ya Tanzania ina mahesabu yake, CUF miaka ya kati toka mfumo wa vyama vingi ulipoanza kilitisha sana kama Chama,kikajipambanua kama Chama mbadala nchini,ghafla CCM na makechero wakapanga na kutekeleza kwa akili sana mpango wa.kuhakikisha wanakimaliza kabisa Chama hicho,mpaka sasa kwa hakika CUF kwishney!!

    Dalili za mwanzo za kufa kwa CUF ilikuwa ni kuanza ku flop kwa mipango yake mingi,tofauti na mwanzo ambapo walipanga nq kutekeleza mipango mingi sana kwa mafanikio,ghafla kila wakipanga inaharibika njiani na watawala wakawa hawana pressure nao tena.

    Ukiangalia kwa makini Chadema imefuata njia hiyohiyo. Sijui kwanini hawakuliona hili wakakwepa anguko hili. Angalia jinsi migomo mbalimbali inayofadhiliwa na kuratibiwa na CDM inavyo flop! Waalimu mara zote imeflop,madaktari nayo imebuma!
    HAKIKA KIFO CHA CHDEMA.HAKIEPUKIKI KWASASA!
     
  2. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Aliye kulaani hayupo kafa, no research no right to speak.
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Propaganda za kirusi zilisha shindwa nchi ya The Great Russia ilisambaratika mnamo miaka ya tisini ikabaki vipandevipande maana yake mutatengeneza propaganda mutaanguka,wananchi wanaendelea kufa kiburi cha huyu dembe shinda wenu ndio kitakacho angusha utawala wake hili analo Hospitali pekee ya Taifa na rufaa imefungwa kwa wiki mbili sasa yeye anaenda kucheza bao sabasaba liwalo na liwe ndio sera yake Jakaya bwana mchizi kweli
     
  4. a

    actus Senior Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 7, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo wewe unadhani kuendelea kuepo migomo ndio itafanya CDM ichukue dola 2015?mtaalamu CDM hakitegemei kuchukua dola kupitia migomo isiyo na tija.Kama umemsikiliza Dr Slaa anapinga migomo isiyo na maana hata huu wa madaktar. kuna sababu nyingi zaidi zinazofanya CDM ichukue dola 2015.yani kwa kutaja sababu chache tu ambazo watu wa kawaida wanajua na wamechoka ni suala la UFISADI(hapa linajumuisha mambo mengi)naacha na wengine watiririke na sababu kibao.
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    hatudanganyiki! Ulaaniwe
     
  6. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    think beyond reality...
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    masaburi hakukosea
     
  8. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Tatizo wakiristo walikivamia hiki cDM na kuona ndio muokozi wao ,yaani waliona kuna padre wakaona ni mwenzao kumbe patupu jamaa amevaa ngozi ya kondoo .
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye red sidhani kama walikuwa wanatafuta mwokozi maana wanae Kristo!
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    akili zako ni fupi sana, thread zako zote ni za kipumbaf,
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Honey K, eti hiyo K kwenye id yako ina maana njema kweli au ndo yale mambo yetu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu unaweza kuthibitisha? Au ndio mambo ya Stella Manyanya? Propaganda haja na kupita, lakini ukweli husimama milele! Take that.
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Huyu kichaa naye katokea wapi?
     
  14. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kweli wewe asali k, wasiwasi wangu si mnato...loh salaleh!!! eti JEMBE ni WAKULIMA na NYUNDO ni WAFANYAKAZI... Haya tuambie ktk hayo makundi ambayo MAGAMBA mnajinasibu kuwa ni msingi wa uundwaji wake, Kundi lipi linafaidika na uwepoji wa CCM madarakani? Adui wenu si CDM... Mmeshindwa kutumia rasilimali lukuki tulizojaliwa na ALLAH S.W.T kwa manufaa ya Watanzani, kila kukicha inakuwa bora ya jana, MAISHA MAGUMUU... isingekuwa issue kama wananchi wangekuwa hawajitambui! sasa wameamka, hofu imewabamba mnatapatapa....
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Join Date : 22nd June 2012
    hata mwezi hujamaliza humu ushaanza kuharisha
     
  16. M

    Molemo JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mwendawazimu mwingine huyu
     
  17. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kweli CDM inawakosesha usingizi!
    Ndo mana mnaacha kujadili bajeti ya serikali mnajadili bajeti kivuli ya upinzani.
    Nadhani hata zile meli za Iran zinazopeperusha bendera za Tanzania mmejirdhisha kuwa ni mpango wa Chadema.
    Subirini!
    Kila uchao kuna suprises!
     
  18. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ushambaba tu unamsumbua siku zote huyu

    unaloloma vitu usivyo kuwa data navyo
     
  19. K

    Kikwebo JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 25, 2006
    Messages: 351
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Unamaana CDM wanae Kristo! La haula!
     
  20. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huwezi kulinganisha Chadema na CUF. CUF tangu mwanzoni kilikuwa chama kinachoonekana wazi wazi kuwa na walengwa wa dini moja na ndo maana kikawa na nguvu Zanzibar.
    Tatizo siku hizi CCM mmeweka mkakati wa kuja humu jamvini kuweka pumba zenu, lakini safari hii mtachemsha.
     
Loading...