Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KUSHINDWA KUOGELEA Kwa mbegu za Kiume

Discussion in 'JF Doctor' started by ERIC JOSEPH, Nov 9, 2011.

  1. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwezi uliopita tulienda hospitali ya mimi na mke wng kutokana na tatizo la kutopata mtoto mana sasa takilibani miaka 3.baada ya vipimo ndipo yeye alipo kundulika kuwa anamatatizo ya milija ya uzazi na amepangiwa upasuaji mwezi upasuaji mwezi ujao.upande wangu nikagundulika kuwa mbegu zangu za kiume hazina uwezo wa kusafili hapo doctar aliniambia kuna dawa japo hakuniambia ni dawa ipi.naomba ushauli wenu mana naumia sana kwa kutokuwa na mtoto japo moja.samahan kwa maneno mengi.naomba ushauli wenu
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Daktari gani anayetoa matibabu nusu? Muungwana Eric rudi mwone tena huyo mtaalam kwa sabau kiujumla kama maelezo yako ni ya kweli tatizo lako lina gusia swala la zima fertility quality kwa upande wako hii ikiwa ni pamoja na sperm quantity and sperm quality.

    Ushauri wangu onana na wataalamu haswa wa maswala haya.
     
  3. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nashukulu ni kweli sasa je hapo nikaombe dawa au kunaushauli wa ziadaNDG yng
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kabla hujaomba dawa nadhani ni vizuri kujua nini hasa tatizo lako kwa maana ya wewe nawe kufanyiwa uchunguzi na vipimo kama mwenzako. dawa zije baada ya kubaini pasipo shaka kuwa nini hasa tatizo lako.
     
  5. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Kama alivyosema MJ, ni vizuri ukapata habari zaidi ni nini hasa tatizo kuliko kuambiwa tu juujuu. Ikiwezekana kabisa nenda kwa mtaalamu mwingine.
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Narudi!!
     
  8. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    Ushauri: Muombe daktari akutibu kwanza wewe, then mjaribu kutafuta mtoto. Msipopata ndio mkeo afanyiwe upasuaji. Vinginevyo mnaweza kosa mwana na maji ya moto kwani upasuaji wa mirija ya kike ya uzazi sio tiba ya kuaminika sana au utatuzi muafaka wa tatizo la kukosa mtoto.
     
  9. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asanteni kwa ushauri wenu nahitaji kusonga mbele mmeniongezea wazo jingine
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    na ushauri ama kutusalimia?
     
  11. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    narudi na machungwa tukamue juice tunywe tuburudike!
     
  12. Mwana kinyonga

    Mwana kinyonga JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jf burudan sana
     
Loading...