Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kushindwa kuapishwa wabunge wa Mpanda na Nkenge

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Igabiro, Nov 19, 2010.

  1. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tulisikia Mh. Spika wa bunge la Jamhuri wa Tanzania akisema kuwa wabunge hao wataapishwa mwezi wa pili kutokana na sababu ambazo hazieleweki, kwanza kabisa wabunge hao wametangazwa kuwa washindi jumanne ya tarehe 16/11/2010 lakini kwa sababu hawakuwa na masilahi kitaifa tukakimbilia kuapisha haraka sana wabunge watatu aliowateua mh. JK jtano. Hii imekaaje wadau??
     
  2. M

    Makirikiri Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hii nchi inapelekwa kisanii sana, JK kashaifanya nchi kama danguro la mganga wa kienyeji... one day yes.
    Namshangaa anasema mpasuko wa kidini niu mkubwa sana... najiuliza upi huooo!!! labda kama anampango wa kuuleta yeye atuambie.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ndo maana watu wenye akili zao timamu wanatoka nje wanaende kuendelea na mambo yao mengine kuliko kumsikiliza huyu mkwere...yaani hili kabila sina hamu nalo
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,179
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Hao ndo CCM bwana mbunge kachaguliwa 2010 anaapishwa 2011
    Ila nimefurai kuwa kuna watu hawatakuwemo kwenye baraza la mawazili bse sio wabunge
     
  5. T

    TanzActive JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 350
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe mkabila kweli kweli !!!!!!!!mimi pia simpendi kikwete pia lakini sio kwa kabila lake bali madudu anayoyafanya
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kama nani? masha, sofia simba, kamara,chenge etc lazima wamo. Kikwete hana ubavu wa kuwaacha, anawaogopa kama panya anavyomwogopa paka.
     
Loading...