Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kushidwa uchaguzi wa Rais 2010, kunamtesa sana Jakaya Kikwete

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kwamtoro, Mar 4, 2011.

  1. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Dhambi ya uchakachuaji matokeo, kwamtesa sana Jakaya kikwete.
    Kitu kidogo tu, presha inampanda, presha inamshuka.

    Maandamano ya Chadema, dhahiri shari, akushinda uchuguzi.

    Chanzo cha habari, Usalama wa taifa
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    tehe tehe!
     
  3. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mwambie akamwone Shekhe Yahya,atampa dira na kumshauri nini cha kufanya...!!
     
  4. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nazani akienda kwa SHekh Yahya atamwambia ahame nchi!
     
  5. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa anazeeka!
     
  6. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama kweli amechakachua lazima presha imemsumbue.............. idadi ya watu wanaoilia CDM ni hatari kwa afya yake.
     
  7. m

    mzambia JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni kweli lazima ateswe uwizi si mzuri jamani.
     
  8. U

    Uswe JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    na ndo kwanza 2011!
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    shekha yahya alsiema serikali yake itaangushwa labda mkwere huwa anamwamini ndio maana anatetemeka kwa sasa badaya ya kuwazia namna ya kuinua kipato cha wananchi wake na kutekeleza ahadi zote za CCM ikiwemo vibajaji,ajia,viwanja vikubwa vya ndege wkt hatuna ndege hata moja,obama kumwaga misaada mingi tanzania nk nk.mhhhhhhhhhhhh
     
Loading...