Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kushangiliwa kwa Kafulila kwenye Msiba wa Regia kunaashiria nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Said Bagaile, Jan 17, 2012.

  1. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwapo kwenye viwanja vya Karimjee katika kumuaga Shujaa wetu Mh. Regia Mtema. Ni viongozi wengi walikuwapo, kuanzia wa Serikali pamoja na Waziri Mkuu ni Makamu wa Rais. Pia Mawaziri, Wabunge, Viongozi wa Vyama vya Siasa, Wakuu wa Majeshi ya Polisi, n.k n.k.
    Kilichonishangaza ni pale yalipokuwa yanasomwa majina ya Wawakilishi wa vyama vya Siasa ambao watalipiwa na Ofisi ya Bunge na kwamba wameteuliwa na Bunge kuwakilisha kwenye Mazishi hayo huko Ifakara. Pamoja na Kutajwa majina ya Wabunge mbalimbali wa CCM na Upinzani, Viwanja viliripuka pale Jina la Kafulila lilipotamkwa kama mmoja wa Wabunge watakaoiwakilisha NCCR Mageuzi kwenye Maziko hayo.
    Bado najiuliza, Je kushangiliwa kwa Mh. Kafulila, kulikuwa kunatoa Ujumbe gani kwa akina James Mbatia ambaye tulikuwa nae pale viwanjani?

    Mwenye Macho haambiwi Ona!
     
  2. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe unahisi nini?
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ......kwamba uamuzi wa akina MBATIA waliouchukua dhidi ya KAFULILA ni batili.
     
  4. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwamba watanzania walio wengi wa,eshindwa kuvumilia kuona vyama vya upinzani vikitumia sheria kandamizi zilizowekwa na CCM dhidi ya wabunge na wananchama wao. Watanzania wameshatambua kuwa hizo sheria kandamizi ndio chimbuko ya matatizo yote tuliyonayo hapa nchini ambapo kwa kuhofia chama wabunge wananshindwa kutimiza wajibu wao wa kuihoji Serikali iliyoko madarakani
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    maana yake ofisi ya bunge bado inamtambua kama mbuge halali
     
  6. Abbyrobby

    Abbyrobby Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Sura ya Mbatia ilipobadilika pale ndio watu wakaanza miguno na wengine kushangilia
     
  7. Mwamikili

    Mwamikili JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    kwenye red hiki kitu niliwahi kukisema kwenye post ya Nape Nauye alipo post kuhusiana na kafulila kufukuzwa kwamba anauchungu na rasilimali zetu wakati wao ccm ndio waanzilishi wa hivi vitu ili ukijifanya kuongea wanakuminya mdogo, cha kushangaza nape aliifutilia mbali post yangu! na hilo ndio tatizo la mnafiki hataki kuwa critisezed! si tumeshuhudia na yeye jinsi alivyominywa n el dodoma

    JESHI PEKEE NDILO LITUONGOZE TUPATE MAENDELEO NA SIO WANASIASA!
     
  8. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Suala la KAFULILA ni gumu kulizungumzia kwani kwa wengine wataanza kuona nimefika mbali sana. Ndugu yangu Tanzania tuna ombwe la vyama vya siasa upande wa upinzani. Viongozi wa vyama vya siasa Tanzania wamejaa ubinafsi na ubwana mkubwa tupu. Mfano CUF una habari ktk maamuzi maalimu Seif na prof. Lipumba wanajifanyia kama "kampuni yao". Ona namna RASHIDI M. Walivyomtoa sadaka kwa zengwe na fitna za wazi. Kumbuka pia prof. Abdala safari alichofanyiwa ktk uchaguzi uliopita wa kumchagua mwenyekiti taifa. Nenda CHADEMA pale bwana mdogo Zitto alipotaka kuchukua nafasi ya "CHIFU". Ah! Inatosha ndugu yangu. Bad naration but fact.
     
  9. L

    Luiz JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina ashiria wamekalia ushabik badala ya kuelewa mambo, bunge bdo halijamtangaza rasm kama si mbunge, sasa kinachowafanya washangilie ni kitu gan,
     
  10. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kafulila ni m2 makini kwani hata hoja aloitoa kuwa mbatia ni kibaraka wa ccm ni ya kweli na ina umuhimu kwa wanamageuzi wote, zas y hata alipotajwa jina hapo mazishini wa2 wakamshangilia" keep t up KAFULILA nd welcom again CDM.
     
  11. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Ni salamu kwa lile boflo kuwa limejimix, huko mbele ya safari itakula kwake.
     
  12. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    hapo ndipo wanaponichoza wapinzani.. siasa hadi ,msibani
     
  13. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni ishara ya watu mkubali Kafulila.NCCR watafute fitina nyingne.
    Ni sawa na ile quote" watu hawa wakinyamza mawe yatapiga kelele"
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kafulila, ndio aliompeleka Chadema marehemu Regia Mtema...
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    shangwe na vigelegele msibani!?@*!?
     
  16. helena

    helena Member

    #16
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaashiria kukubalika kwake ktk jamii
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,626
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    ukilala na mwanamume usiku kucha alafu kesho asbh unamwita malaya yule ajui hata kukatika
    huoni wote mnaonekana malaya ??jibu unalo
     
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Magamba utamjua tu.Asipofitinisha chadema hapati amani
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo?
     
  20. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ya Ngoswe............................
     
Loading...