Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kushangilia kwa kupiga makofi msibani,ni utamaduni wetu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MIGNON, Jul 26, 2011.

  1. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,876
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Ndugu zangu nimestuka sana baada ya kuona jana kwenye TV wakati mwakilishi wa New Habari alipokuwa anatoa salamu za rambirambi toka kwa Rostam Aziz.
    Alipotamka kuwa mke wa marehemu Danny atalipwa mshahara kwa miaka mitano sikuamini masikio yangu niliposikia makofi yakipigwa na pia ulipoelezwa utaratibu wa kusomesha watoto na dependants.
    Nafsi yangu inashindwa kuona nafasi ya kushangilia kwa kupiga makofi msibani.Naamini mke wa marehemu na watoto wake hawakupiga makofi kwani kwao hakuna kitakachokuwa mbadala wa Danny.
    Piili haya mambo ya kutoa msaada na kuutaja wazi kiasi kile nayo mmhhhhhh
     
  2. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Imeshatokea sehemu nyingi tuTanzania hata duniani kote

    sioni tatizo
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    No comments.
     
  4. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sio jambo la ajabu. Ila kinachonitatiza ni jinsi Rostam atakavyo-sustain utaratibu huo kwa wafanyakazi wengine wa kampuni hiyo watakaofariki.
     
  5. A

    Aine JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Are you a christian or a moslem? misiba ya kikristo huwa wanaimba na kupiga makofi coz kuna arusi 3 za mwanadamu, kuzaliwa, kuoa/kuolewa na kufa. Ina maana wewe hujawahi kuhudhria msiba wa kikristo hata mara moja? Na kama umehudhuria, hujawahi kuona nyimbo zikiimbwa na makofi kupigwa huu wa Danny ndio wa kwanza kwako? Danny ni mkristo, so makofi na uimbaji ni sehemu ya msiba si kitu cha kushangaza, sioni kosa hapo kwa kweli coz ni kawaida sana
     
  6. m

    mataka JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    sasa asipotimiza ahadi mashaid watatoka wapi?
     
  7. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama ni utamaduni mzuri na pengine unaposema "wakristo" uelewe tupo several denominations. Kwangu sikubaliani nalo na sio jambo la kawaida. ni uzuzu wa aina fulani. Ni harusi ya tatu lakini ni ya huzuni tofauti na harusi ya 1 na ya 2. we have to make a difference.
     
  8. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Mkuu lazima uelewe ni nini kilichoshangiliwa. Kilichoshangiliwa siyo kifo cha Danny, hili ni jambo la huzuni. Na kwa sababu marehemu alikuwa anategemewa na familia yake financially kwa kusomesha watoto wake na wale wanaomtegemea na kwa huduma mabli mbali, kufariki kwake kulileta financial gap ambayo pengine wana familia waliobaki wasingeweza kuiziba ili watoto waendelee kusoma na familia kwa ujumla waendele kupata huduma kama mwanzo.Hii inafanya inafanya kuwe na majonzi mara 2; kuondokewa na mpendwa wao na kuwana ni jinsi gani wataweza kumudu maisha yao. Inapotokea mtu akajitokeza kusaidia mahitaji haya muda ambapo familia haijui itafanya nini kukidhi huduma hizi huwa ni jambo la furaha na halina budi kushangiliwa hata kama ni katikati ya majonzi.
     
  9. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,876
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    I am a Moslem.
    Naamini yangetumika maneno kama "Bwana Yesu asifiwe" yangekuwa na uzito kuliko kushangilia kwa makofi hasa yanapozungumzwa mambo ya fedha katika msiba.
    Samahani ndugu zangu niliguswa na nsina nia ya kusahihisha dini za watu wengie.
     
Loading...