Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kusengenya watu kunakogeuka sifa na utamaduni mpya wa jamii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtanganyikan, Jun 22, 2011.

  1. M

    Mtanganyikan Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekaa kwenye kona, na hii kompyuta nikishangaa jinsi ushabiki wa mabaya yanayowakuta watu unavyoshangiliwa, asijikwae mtu ambaye jina lake limezoeleka katika jamii (mchungaji, mwanasiasa, mcheza sinema, nk) utaona watu wanavyo amka na kupata nguvu ya ziada kuchangia kutaka kumdidimiza kwa maneno hata kama wanajua wangekuwa "ndani ya viatu vyake" wangefanya aliyoyafanya huyo, au hawajui kilichomsukuma kufanya yale.... Mungu awabariki maana bado sijakutana na dini inayoshabikia usengenyaji wa aina hii.
     
Loading...