Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kusaliti penzi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tasia I, Mar 2, 2011.

  1. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hivi mabib na mababu kama wewe ni mume/mke wangu halaf me nikalala na mwanamke/mme mwingine lakii kwa kuondoa maganzitu, ila moyo upo kwako kwa dhati, utanichukulia kua nimekusaliti??
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    pambaaaf sako..........................kusoma hujui hata picha tu kwamba hyu ni mbuzi au punda?
     
  3. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa nini usiondolee hayo maganzitu kwa mkeo? yes huo ni usaliti.:decision:
     
  4. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pauline hapa tunachosaliti ni penzi sio uroda. penzi bado lipo palepale wala sikupunguzii.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umeuliza swali kwasababu hujui jibu alafu jibu unalopewa unalikataa!Sasa uliuliza ya nini kama unaamini sio na jibu la ndio hulitaki?
     
  6. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni usaliti tena wa hali ya juu sana kwanini usiondolee hayo maganzi yako kwa huyo uliyenaye??
     
  7. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mimi pia siwaelewi, Kwa sababu penzi bado lipo kwake sasa kapunguza tu na kurudi kimyaaaa! na inaonesha kuwa mke kambania sana sasa iweje usaliti tena?
     
  8. V

    Vumbi Senior Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwani mapenzi kwa mume na mke ni nini kwa mtazamo wako? kumbuka mke siyo dada au mama mzazi, ni mtu ambaye mna mahusiano ya ndani au kwa lugha rahisi mtu ambaye mnapeana tendo la kujamiiyana bila kuruhusu mtu mwingine. Tendo la kujamiiyani kwa kufuata taratibu zinazokubalika ndani ya jamii ndicho kitu pekee kinachofanya kuwepo na ndoa na tendo hilo linaonyesha upendo wa ndani wa watu wawili waliopendana kwa dhati na kuamua kuwa mke na mume. Endapo utafanya tendo hilo nje ya ndoa maana yake upendo kati yako na mwenzi wako umefifia na tunasema huo ni usaliti kwani wakati ulipo oana mlikubaliana tendo hilo litakuwa kwa nyie wawili pekee.
     
  9. P

    Pomole JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka unaenda kwa mwingine tayari penzi/pendo ushaliondoa kwa ulienae!!!Na tutadhibitishaje kuwa penzi bado lipo kwake!!!kama sio usaliti jaribu akuombe yeye achakachue na mtu wakati ukishuhudia lakini moyo wake upo kwako!!!Ukiweza kuvumilia utfahamu kama ni usaliti au laa!!maana ya usaliti ni kwenda kinyume na makubaliano iwe kimwili au kiakili/kifikra.naomba kutoa hoja
     
  10. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    We kamua tu bana, wasikutishe hawa madada..........Penzi na ngono ni vitu viwili tofauti. Ila hata hivyo mademu karibia wote hawapendi kuona unagawa mali zao pembeni kwa hyo jitahidi asigundue..........Za kuambiwa changanya na zako.
     
  11. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii ni kweli kabisa mkuu, mara moja moja mechi za kirafiki zipo kwani ndio zinaimarisha skills kwenye mechi muhimu!!!
     
  12. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaa... Ushauri wako umeendana kabsaaa na jina lako. Si mchezo.

    Ila kuna amri (isiyo rasmi) ya 11: 'Thou shalt not be caught'
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Duh mzee huko unakoelekea siyo kabisaaaaaaaaaaaa. I am sure baada ya kufanya hilo unalolitamani utajilaumu sana........halafu kibaya ni kwamba it does not stop with the first time, manake utaendelea na kuendelea hadi utakamatwa. Hebu kaa chini na mamaa muyaongee matatizo yenu. (HAYA SI YANGU NI YAKO WEWE DA WOMANIZER UKIWA UNAMSHAURI MTWA ASIMKONG'OLI WORKMATE WAKE VIPI TENA HAPA?)
     
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    aNGALIA FAIDA ZAKE NA HASARA ZAKE THEN CHAGUA LIPI NI ZURI ZAIDI
     
  15. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unajua ni nini Gaga, hawa jamaa wawili ni tofauti sana. Yule nilimwambia anakoelekea siko kwa sababu anaonesha ndio kwanza anataka kujifunza uhuni, kwa uzoefu tu ni kwamba ataharibu kabisa yaani inabidi atulie na afikiri vizuri sana manake anaonesha hata ndoa yake bado anaipenda sana. Lakini huyu wa pili yeye anachotaka ni ku-justify anachofanya, sasa wewe unadhani mtu kama huyo unamsaidiaje, kwa upande wangu watu kama hao huwa nawaambia wanachotaka kusikia period...........Ndiyo maana umeona maoni mawili yanayokinzana kimtindo bibie, Usiogope ushauri pia unategemea na hadhira.
     
  16. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Soma vizuri mwishoni pia......"Za kuambiwa changanya na zako bibie" hahahahaha
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    punguza jazba. Ila huyu jamaa naona hata masikio hayasikii.
     
  18. S

    Slm Senior Member

    #18
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bahati yako ulikuwa umekamatwa utamu kweli du! Noma eeh!
     
  19. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bahati wapi mkuu, watu wana-cheat hata miaka kumi na hawakamatwi, itakuwa hapa kwenye kiibodi:wink2:
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kazi kweli kweli....kutokukamatwa ni kitu cha kupongezwa zama zenu hizi watoto wa ki leo....
     
Loading...