Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kusajili legal aid clinic

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by zebeya, Jul 20, 2011.

  1. z

    zebeya Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wanajamii, mie ni mwanafunzi wa sheria chuo kikuu Mzumbe. natamani nikihitimu masomo yangu nisajili legal aid clinic.wilayani kwetu nitoe msaada wa sheria nijijini zaidi.je, hili linawezekana? kama ndiyo nifanye ili niweze kusajili? naomba msaada kwa anayejua taratibu.
     
  2. Mau

    Mau Senior Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nina rafiki yangu nimemaliza naye Law School hivi majuzi alifungua ofisi yake naona anapiga kazi, ni PM nikutumie namba zake ili umuombe akushauri
     
Loading...