Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KUSAGA vipi Radio yetu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dizbap, Aug 16, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. dizbap

    dizbap Senior Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Clouds Sasa kwa kweli Mna Boa... Kama Huyo Ruge Anahoja na anaona SUGU anamuonea Basi aitishe Press Conferrance na Ajibu Hoja Otherwise Kama hamna vya Kutangaza Zimeni hiyo radio. Mimi anayoongea Sugu naona yupo sahihi ni kweli mtakuwa mnawaminya sana wasanii kwa maana Hata wasikilizaji wenu tu huwa mnawabania, Washindi Mashindano mbali mbali mnayoyaendesha hapo clouds huwa hawapati Zawadi mnazosema, Kwa Mfano kuna wasikilizaji watatu walishiriki lile Shindano la Zantel la High Life wakashinda Lunch at Holiday inn mkasema mtawapigia you never call back na huu ni mwezi wa 3 na Juzi tena mlikuwa mnaendesha ile ya lakionea (Zawadi ya Sh. laki moja) mkahahidi kuwa pigia simu na kuwafungulia account washindi mpka leo hii KIMYAAA. Sasa Boss wenu akiambiwa tapeli mnakuwa Wakali. WHY?? Mjirekebishe. Imekuwa sio radio ya Watu sasa imekuwa Radio ya Wezi!
     
  2. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mh mwenzetu una details za ndani sana kuhusu clouds (hayo mambo ya zawadi and etc)...unafanya kazi pale nini?
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Subiri atakuja kujibu mwenyewe Ruuge kwa ID yake ya MWITA25.
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Wamepata leseni ya kusaga nafaka kwa sasa
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,988
    Likes Received: 5,110
    Trophy Points: 280
    Ruge, kukaa kimya ni heri kuliko kuongea.
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    mti wenye matunda ndio hutupiwa mawe.
     
  7. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Episode ya Kibonde imekwesha.,sasa inaanza ya Ruge
     
  8. W

    WildCard JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ule wimbo wa Sugu walioupiga asubuhi kwenye PB umewadhalilisha wao Clouds kuliko Sugu kwa kuwa mengi aloosema ni ya kweli. Clouds matapeli sana. Wanatajirika kwa kutumia vipaji vya vijana wadogo masikini wa nchi hii.
     
  9. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bwana hao jamaa ni wazushi sana kuna siku nilikaa redioni 2hrs nikisubiri watoe number ili nipige niweze kujishindia ticket kwa ajili ya fly 540 toka swali lililokuwa likiulizwa hapo redioni mitaa ya saa 11 mpka saa moja hivi jioni. Cha ajabu hawakuitaja ile number tena hivyo siku weza piga simu, ghafla nasikia wana tangaza mshindi. Nilichukia chukia mpaka mwisho....wala li-redio lao sisikilizi tena tangu ile siku manake walikuwa wanasema piga simu piga simu lakini namba hawaitaji.... nasupport hawa ni wezi. Kwa hasira nikapiga ofisini kwao duu nilizungushwa mpaka basi nikakata tamaa maana nilitaka niwape live!
     
  10. dizbap

    dizbap Senior Member

    #10
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Atajibia REDIONI si Ndio zake! Ila kwa kweli wanajiabisha sana.... Yani ni bora Ruge angekaa KIMYA tu. Mwanzao Mengi huwa na ruka majoka na Press Conference alafu anakuwa na Maushahidi kibao plus kutumia nusu saa ya taarifa ya habari ya ITV kujiosha. Sio ya Ruge na Gerald kuohojiana kwa scripts!!
     
  11. dizbap

    dizbap Senior Member

    #11
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe ni PM nitakupa namba ya Producer wa VIPINDI vyao(Au niitoe Hapa HADHARANI) ambae mimi binafsi nilisha mpigia simu sana kuulizia abt hizo Zawadi akawa anapoga chenga tu mara ooo now tupo kwa Fiesta ikiisha watakupigia....Mara tunakusanya washindi wote then wote mtapigiwa kwa Pamoja mje chukua Zawadi.... Ujue wana wadhalilisha Hayo makampuni wanaosema ndio yanatoa Zawadi??
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hata mti wenye nyoka hutupiwa mawe vilevile
     
  13. dizbap

    dizbap Senior Member

    #13
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi nafanya Research ya Clouds ndio maana na details zao nyingi! kuna kitu natakafanya ambacho kitakuwa kama wao ila mimi nitaboresha zaidi, Sitakuwa na Longolongo kama wao...Nataka Fungua Enterteiment Redio kama yao so am studying them. Ujue kama KUSAGA angekuwa na right team Clouds ingekuwa More than that! sasa sababu hana watu wanaomfaa ndio maana anakuwa anapiga kwata hapo hapo tu.
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Umeikomesha sana maana wametunukiwa hadhi ya super brand radio station( ikiwa ni ya kwanza na pekee Tanzania katika radio), pia imekuwa ni miongoni mwa top 100 mid sized companies imeshika nafasi ya 17. Kwa hiyo acha kuisikiliza wazidi kupaa...HATER
     
  15. dizbap

    dizbap Senior Member

    #15
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama SHAPU anaichukia kiasi hicho Clouds.... Anatakiwa patiwa Ushauri tu, Jamaa kweli wanafanya vizuri, But Kama Kusaga angekuwa na right team Angekuwa ktk top 10 ya hiyo Mid sized Companies! Ndio maana mimi nimeweka hii post yangu ili wajirekebishe na waweze kuwa ndani ya top 10 next time maana vitu vidogo vidogo kama hivi vitawashushia hadhi yao.
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Bwahahahaaaaa.....Umeifanya siku yangu iwe njema leo.
     
  17. dizbap

    dizbap Senior Member

    #17
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    100% ni Bora kuchapa KIMYA kama mtu huna Hoja za kujibu. Kimya ni Dawa eti!
     
  18. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kwa nini usiweke, post ya East Africa FM, Magic FM, Kiss FM, Times FM, Radio One, Capital FM, Passion FM, Classic FM, na radio utitiri zilizojaa hapa bongo hadi ukaichagua super brand radio station, the people station clouds FM.
     
  19. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    maneno yako yanafanana na avatar yako!
     
  20. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umejitahidi kutoa ya moyoni ingawa hamna ukweli wowote. Clouds fm ni chombo huru na sioni kosa la Ruge kutumia kueleza msimamo wake. Kama una malalamiko mengine ungepeleka mahakamani. Unaonekana dhahiri kwamba ulinyimwa ajira pale sasa unajaribu kutoa machungu yako. Umefanya vizuri sana.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...