Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kusaga kamwe haguswi, Ruge anaonewa?

Discussion in 'Entertainment' started by Bu'yaka, Nov 28, 2011.

  1. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 525
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60


    Joseph Kusaga ndio mwanzilishi na kinara wa kampuni ya Clouds FM, kama anavyoelezwa kwenye clip hiyo. Ruge Mutahaba ni General Manager, obviously ni bosi mwandamizi wa Clouds, lakini mwisho wa siku mwajiriwa asiye na hisa wa Joseph Kusaga, CEO and 50% stakeholder wa Clouds. Kwa maneno mengine Joseph Kusaga ndio anaemtuma Ruge.

    Beef kati ya Clouds FM na wasanii wanaoongozwa na Mheshimiwa Joseph Mbilinyi, mbunge msanii, limezidi kuchukua sura mpya ambapo tumeshuhudia matamasha ya makundi hayo yakipangwa siku moja na zaidi kuwa na sura ya kupambanisha wasanii wa nyumbani na waalikwa kutoka nje, ambao labda hawana kosa lolote katika tafrani zinazoendelea. Hii picha ina mustakabali gani katika sanaa ya Tanzania katika lenzi za kimataifa, sijui.

    Hata hivyo lawama zote na mashambulizi dhidi ya exploitation ya wasanii zinaishia kwa Ruge tu na hazipandi kwenye ngazi za maamuzi, yani the don mwenyewe Kusaga. Hii inachangia tatizo hili kutopatiwa ufumbuzi kwa kukosa nguvu ya maamuzi? Je, Kusaga anaogopwa kwa sababu ya nguvu yake kifedha na heshima ya nafasi yake kijamii kama mmiliki wa chombo kikubwa cha habari?

    Binafsi naamini wasanii wanaoilalamikia Clouds na Ruge wana hoja kwa kiwango fulani. Kwenye dili la Malaria No more, kwa mfano, ambalo ndio moja ya mzizi wa fitina wa yanayoendlea leo, nililiona lile timbwili toka mwanzo, nimeona text messages kwenye simu ya Sugu akiwa anaanza kuwasiliana na mabalozi wa USA way before anybody alijua chochote kuhusu mchakato ule. NIlisikiliza utetezi wa Clouds kupitia Ruge lakini sikushawishika, na mwishoni naamini Sugu alikuwa robbed.

    Lakini je, nani mhusika mkuu? Ruge anatumiwa kama tambala la deki la Joseph? Joseph Mbilinyi na Vinega wanamwogopa Joseph Kusaga? Isije kuwa Ruge ni anaonewa.

    Naomba kuwasilisha.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,226
    Trophy Points: 280
    Time to lay off Clouds you people. Find someone else to bash.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,236
    Likes Received: 5,526
    Trophy Points: 280
    ingrishy priz, wengine tuna aleji na wakoloni
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kusaga mtotomwa mjini Ruge wa kuja,kilichopo ni kwamba kusaga anamtumia ruge bila kujijua,ni kama ilivyokuwa nyerere akimtumia kawawa enzi zile na kusababisha kawawa kuchukiwa na wengi huku nyerere akipendwa na wengi wakati maamuzi yote mabaya na mazuri yalifanywa na julius bila kuambilika na yeyote....ruge kwa kuwa mshamba na mpenda sifa kusaga anamtanguliza mbele
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,804
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    It's just a begging, Anti virus with no apology, virus scan detect and found two virus, Kusaga & Ruge.

    [​IMG]
    Kwenye vita ya haki ushindi ni lazima,...........
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hivi kusaga si alishakufa? naomba kujulishwa. mia
     
  7. wantuzu

    wantuzu Senior Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jose kusaga si mwanzilishi ; kama huna uhakika na jambo usililete humu , kampuni imeanzishwa na marehemu alex miaka hiyo jose akiwa mtoto .
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,804
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    Kusaga ameshakufa amebakia mwanae anaitwa JOSEPH ndio anaendesha hiyo kampuni.
     
  9. K

    Kingsimba JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi kwa mtazamo wangu naona kama kusaga anahusika kimtindo na sio kivile coz jamaa ruge huwa anafanya kazi za nnje sema anatumia wafu fm.........kutangaza mipango yake jamaaa mwizi mmnyonyaji na mzandiki..........nafikili dawa ni kukata virole viwili vya mkono wa kushoto........ili akiwa anataka kuzurumu watu anakumbuka maumivu ya vidole,,,tamaa itamuisha fasta.
     
Loading...