Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kusafisha tumbo msaada

Discussion in 'JF Doctor' started by Enny, Oct 20, 2011.

  1. E

    Enny JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Jamani nasikia kuna njia za kusafisha tumbo . Yaani binadamu anatakiwa kusafisha tumbo kwa kutoa sumu mwilini , uchafu n.k
    kama kuna mtu ana idea juu ya hilo naomba kujuzwa
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kunywa maji mengi, tembelea kijiji chenu uvute hewa safi, kula mbogqa majani na matunda, fanya mazoezi na kadhalika. zaidi ya hapo sijui...
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    pia kuna hawa watu wanaitwa tiansh wako na dawa asilia za kuondoa sumu mwilini/tumboni
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nenda duka la dawa.. nunua na kunywa laxative...
     
  5. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Utaibiwa tu dada'angu fb! Sijaona jinsi yeyote ambayo imeelezewa kisayansi (na si kibiashara) kuwa jinsi ya kutoa sumu mwilini zaidi ya mwili wenyewe kuwa na mifumo mbali mbali mwilini ya kutoa sumu. Njia nzuri na bora ni kujizuia kuingia hicho unachodhani ni sumu mwilini mwako..
     
  6. Eng. SALUFU CA

    Eng. SALUFU CA Senior Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kula mboga na matunda kwa wingi sana, zaidi ya hapo pata mlonge ukiwa kama majani, mbegu au mizizi, hiyo ni balaa kwa kusafisha si tumbo bali mwili mzima.
     
  7. E

    Enny JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mlonge unapatikana wapi?
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kumbe eeeh!
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    bora umwambie, siku hizi imekua biashara kusafisha tumbo, mara tianshi, mara forever, kidogo gnld! Khaa kama tumbo chafu kula mbegu za mlonge angalau utapata na nutrients!
     
  10. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kunywa sumu ya nyoka eti ni dawa niliona TViini! Caution usiwe na ulcers usije kujirestisha mapema!
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tumbo halijawahi kuwa safi.... Ni hifadhi mavi
     
  12. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Sijaisoma hii thread
     
  13. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Dah! usharobaro mpaka ndani ya tumbo? khaaa!
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    kunywa juice ya ukwaju.asubuhi mchana na jioni.mia
     
  15. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Nimeona watu wengi wanatumia mbegu za mlonge kwa kusafisha tumbo.
     
  16. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    na je ukishakunywa sijui dawa zooote hizo, utajuaje kama limeshakuwa safi??
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kumbe tumbo huwa linakuwa chafu au safi??
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Inapatikana sehemu zipi?
     
  19. Mseriandy

    Mseriandy Member

    #19
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello Wana JF, Jibu ni moja tu. Aloe Vera Gel
    Ni bidhaa bora za asili zinatengenezwa kwa ubora na Forever Living products.

    Unakaribishwa kununua na pia waweza kupata fursa za biashara. Waweza kuwa msambazaji.

    Pia inaondoa alegi, na inaongeza kinga mwilini.

    Kuna bidhaa nyingine pia za kuondoa alegi kwa watoto, pia kuna za kuongeza hamu ya kula.

    Kuna ya kupunguza unene na kitambi.


    OFFICIAL DISTRIBUTOR TANZANIA, CONTACTS
     
  20. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Mbona kuna dawa nyingi sana za kusafisha tumbo vyakula,mboga na matunda na viungo vingi sana vya asili vinasafisha tumbo.

    1 ya dawa ya kuondoa sumu mwilin na kusafisha tumbo ni KUFUNGA,

    kunahiyo hapo juu aliyo kwambia mdau 1 juice ya ukwaju nayo ni noma hiyo ukinywa ndan ya saa 1 unaweza anza pata result.

    Chukua maziwa fresh ya moto pamoja na punje za vitunguu swaum.Tafuna hizo punje huku ukishushia na maziwa.

    Nyingine ambayo ni balaa ni mlonge huo na amin ni funga kazi piga doz yake kutwa mara 3 uzuri wa mronge hata kama unakitambi na unene usio eleweka unaweza ukastukia unakonda na kupungua uzito kwa gafla mpaka ukashangaa.

    ANGALIZO: usistuke wala kutafuta dawa mbadala pindi utakapo kuwa unaharisha kwani dawa zote hapo juu ukizitumia lzm uharishe.zipo na zingine nyingi xana
     
Loading...