Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kusafiri karibu na mtu oversize

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tripo9, Sep 20, 2009.

  1. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimekaa siti namba 12A, jirani wangu siti no. 12B ni mnene balaa. Ameni-squeez sina raha. Safari ni ya masaa 8. Jamani nini haki yangu hapa? Nikimuambia mhudumu hakuna ki2 anasaidia, na hakuna nafasi iliyowazi.

    Kwa nini kama unajua uko oversize usi-book siti 2 kwa 1 ujiperaha mwenyewe.

    Nadhan asili ya tatizo la oversize ni kua watoto wa siku hizi hawachezi komborera, rede, mpira na michezo mingine. Kazi kucheza game za computa na kuangalia Tvs 2.
    Hebu 2we realistic, kama umejiachia ukawa 'jumbo' basi ukisafiri nunua siti ya ziada ili usiminye raha wenzako bana. Argh!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,579
    Trophy Points: 280
    sasa hayo maneno ungemwambia huyo uliyesafiri nae,huko umebanwa wee,
    ushauri unakuja kuleta hapa?
     
  3. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Haya maneno yanakuhusu mpaka wewe 'boss'. Mweee! Tena yule jamaa alikua anaonekana 'boss' flan ivi. Ni wewe boss nini!!!
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,579
    Trophy Points: 280
    mi ni boss kwa sababu nina watu wananitumikia and the call boss,sio oversize,
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwenye usafiri kuna mambo.

    Niliondoka Mtwara juzi nikirejea Dar jirani yako aliketi kijana wa kipemba, nadhani alikuwa amefunga. tatizo lake akifungua mdomo inatoka harufu mbaya kwelikweli zaidi ya choo cha sokoni, ilibidi nisifunge dirisha toka Mt hadi Dar.
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    hiyo harufu ni SUNNA
     
  7. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,015
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    siku nyingine ukiwa A bonge yupo B mwambie mbadilishane siti, unamweka A halafu wewe unakaa B kwa raha zako
     
  8. O

    Omumura JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Tatizo lingine linakuja pale unaposafiri na mtu ambaye anapenda kula mayai ya kuchemsha kila anapoyaona katika kituo, walah unaweza kuomba uahirishe safari yako kwasababu ya harufu ya kama yai viza inayotoka mdomoni mwake.
     
  9. M

    Magezi JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hii thread ni udaku
     
  10. b

    bnhai JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,687
    Likes Received: 754
    Trophy Points: 280
    Hata kama unahaki ya kufikia keyboard upo ustaarab wa kuandika tena suala linalomuhusu kiumbe mwenzako. Sina hakika wewe ubora au usafi wako ni upi? Jifunze kuheshim watu, na si ujanja kukejeli na kukashifu watu. Humjui huyo kijana wa Kipemba sijui imekusaidia nini kumdhalilisha hapa. That is typically personal attack.
     
  11. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #11
    Sep 21, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mbona na wewe unam-attack yeye tena kwa kushika key board? Au ndio ule usemi "All animals are equal but there are those who are more equal than the others!"
     
  12. s

    shabanimzungu Senior Member

    #12
    Sep 22, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He! wapemba wana nuka sana...uki kaa karibu na mhindi afadhali bwana wapo kistarraabu kidogo.
    wacha mdomo wa kipemba wao wana tabia kujamba pia...!!hatari ii bwana...
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Unaondoka nyumbani kwako asubuhi bila kuoga na kusafisha kinywa, kinatoa harufu ya kuoza kama mzoga wa mbwa unataka tumsifie huyo ndugu yako mpemba kwa uchafu?
     
Loading...