Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kusachiwa wanaume.....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kimbweka, Jul 17, 2012.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    wanaume wengi wanasikika wakilalamikia tabia ya kusachiwa na wake zao,je wadau mnafikiri ni nini hasa sababu ya mwanamke kumsachi mumewe?

    AMEN.......
     
  2. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa sababu wamezidi ubahili, pesa haijulikani zinapoenda. kila siku hakuna maendeleo wakati mwanaume ni bosi mkurugenzi kitambi manager
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh hawaelewani hao
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145

    Hela ya Mezani si ana acha nyumbani sasa mtu akirudi tu anasachiwa, tena akiwa tilalila ndo usiseme....
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mie nina Swaiba wangu, several time hunipa malalamiko kua Shem (wife wake) humsachi .
    Btw nilipofanya research nikagundua bingwa wangu alishafumaniwaga na ndomu!
    So far sababu kubwa ni mbili, kama si mavumba yasakwayo basi issue za kiivo.
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hahahaha hii nomaaa mkuuu, ukutwe na ndomu duh!!!!
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hivi wanawake wenzangu mnafanya kweli haya?? mmhh watu wana muda aisee!
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    cacico unashangaa? ndo vijimambo majumbani hivi.....
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    we hunao? Acha fix
     
  10. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wezi tu..
     
  11. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,766
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Mpendwa cacino,
    Me nahs ntakuwa nimezidi.
    Maana napiga sachi kuanzia kwenye Boxer yake(kama amevaa ile yenye ka-mfuko),soksi,viatu,suruali mpaka katikati ya Laptop.
    Maana mijanaume ya karne hii imezidi ujanja.
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Madame una uwezo upi wa ziada kuzijua aina mbalimbali za boxer ?
    Sijui zenye mifuko! Others with bare pocket na wewe si user?
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Na mijanajike mbona haisachiwa na ni mijanja hiyo......
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    ukiona anasachi hivyo ujue anatafuta na mengine anataka ajue leo ulikua wapi...wengine wake zao wanawavua mpaka na nguo kabisa na kuwachunguza kama alikua kapitia kwa kimada au ni kweli katokea kazini
     
  15. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,766
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Judgment,
    unaweza kuona hzo aina mbalimbali za boxer evn sio user,
    madukani,njiani zipo na mbaya zaidi unaweza kuta kuna nduguyo anaihtaji umnunulie,ni lazima utaziona na kufanya choice,
    ipi ina Ka-mfuko wa mbele na ipi ka-mfuko kapo pembeni.
    Au wewe umeelewa mfuko wa aina gani?
    Pengine uko against na maana yangu.
    :ranger:
     
  16. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,766
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Sisi ndio wa kutumia hzo fedha zenu,unataka kuzibania ili ukapigie round bar?
    hv Kimbweka unaweza mpiga sachi G/f, Fianceè whtv Mkeo?
    Labda uwe umefunga kitambaa usoni,
    othrws, hunipigi sachi hakyamungu :smash:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hahahahaa Madame B umenichekesha kweli maana nikianza kukusachi tu nalegea hapo hapo na kinafuatia kitu kingine tofauti......................
     
  18. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,766
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Aaa..!! Wapi,
    labda uwe umepukutisha mifuko yako yote,
    May b n'tafikiria endapo utalegea.
    La sivyo...mmhhh!!

    Hata kwenye maandiko wamesema
    "...ole wao wale waume wanaothubutu kukimbilia kukagua mapochi au miili hata mavazi ya wake zao mara tu warejeapo mihangaikoni,
    Kwa maana imeandikwa Mke ni Mkeo tu hata akizalishwa nje...bado atatambulika ni Mke wa fulani..!!!
    "

    Mwisho wa Kunukuu.
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,342
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    loh kusachi?
    Nitaanza leo....
     
  20. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mmmmmmh huu uongo sasa hayo maandiko yameandikwa wapi?
    Halafu wanawake hawahangaiki wenyewe wanahangaikiwa................
     
Loading...