Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kurugenzi habari Ikulu yakanusha rais kusaini posho kama ilivyo ripotiwa na magazeti

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OMUSILANGA, Jan 31, 2012.

  1. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mchana huu kurugenzi ya habari ikulu imekanusha taarifa ya Rais Kikwete kusaini posho za wabunge kufikia 330,000/ perdem kama ilivyo ripotiwa na gazeti la mwananchi. Source: Radho Cloudz.
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nani anasema ukweli? Waziri mkuu au kurugenzi ya mawasiliano?
     
  3. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Msema kweli ni Mh. ZITTO.
     
  4. O

    OPTIMUS TZ JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hii ni Serikali au ngoma ya mdundiko? maana kila mwenya mdomo asema;Mwanasheria mkuu wa serikali anapaswa kuto tamko rasmi kama posho zimepita au la, maana kisheria lazima Raisi atie mkono.
     
  5. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    clouds ni matapeli tu hasa yule kibonde ndo nuksi kabisa hana tofauti na faiza fox. sasa nani mkweli anaeujua ukweli hasa wabunge tuambiane humu.
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Zitto aliwaambia haijasainiwa, Nkamia akamjia Juu, Pinda akasema imesainiwa n now Kurugenzi inasema hapana.

    Tumwamini nani?? Vigeugeu
     
  7. R

    Rucho Ongiri Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi serikali yenyewe ilivyo, hatuwezi kuiamini. Inawezekana JK kasaini lakini baada ya kuona ngoma ya mgomo wa madaktari huku serikali ikdai haina fedha ya kuwalipa madai yao, sasa inataka kumfanyia Mtoto wa Mkulima Pinda kama ilivyofanya kwa mtangulizi wake EL kwa kumtoa kafara. Pinda siyo mwendawazimu awatangazie wabunge jambo la uongo halafu aungwe mkono na Spika Makinda. Sasa ni zamu ya wabunge kugoma hadi walipwe posho mpya.....
     
  8. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    2meshawazoea hao malaria sugu,wanajikanganya kila wakti,NATAKA KUAMINI KUWA MKULU WA KAYA HUWA ANAPIMA MAJI KWA KIJITI,when they released watz wakiriact anabadilika.yani hajiamini,hata kama ni wewe BARUBARU upo kurugenzi ya ikulu kila wakti unaonekana unachemka kama Salva kwa maslahi ya mkuu,bora cku yako inaingia.KWANI SALVA ALIITEGEMEA POST ILE
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Karatasi imesainiwa na kupewa baraka zote na rais na waziri mkuu alithibitisha wasituinjoi tu hawa kwa kuogopa mgomo wa madaktari
     
  10. B

    BMT JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    kwl serikali ya jk ni janga la kitaifa
     
  11. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    PM na Spika.. Rais amesaini - Zitto na Salva... Rais hajasaini...
    Hii nchi bana..
     
  12. B

    Bweru JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii ndiyo Serikali ya JK bwana. Uwongo na Ukweli kwao ni kitu kimoja. JK asema kwenye mkutano wa hadhara haijui richmond na mtoto wake dowans. EL amwambia kwenye mkutano wa NEC kwamba alimwambia aachane na richmond, JK akajibu kuwa aache mambo yaendelee, anaijua na ni sahihi. Sasa kuna cha kushangaza katika hili? Jk, Pinda na bi kidude Kinda ndio zao!!!
     
  13. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Changa la macho!!
     
Loading...