Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kurudishwa kwa Fedha za BOT

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BabaH, Feb 29, 2008.

  1. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2008
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani naomba kuelekezw hapa
    mimi niliwahi kutoa thread hapa kuhusu urudishwaji wa pesa BOT, nikaambiwa sio zenyewe na thread ni chaka, sawa
    Lakini mkifuatilia habari ya leo kwenye Alasiri, mtajionea wenyewe, sasa ebu tuambiwe hapa, kwanini
    1. Hatuambiwi nani karudisha kiasi gani
    2. Na anakadiliwa kuiba kiasi gani
    3. Na kwanini kama washawajua hao wezi na wana uhakika nao kwanini wanaendelea kuwaacha huru, wakati uchunguzi ukiendelea, kwani kufanya hivyo ni kuweka vizingiti kwenye uchunguzi
    4. Kwanini majina hayatajwi, wakati wameiba pesa za wananchi, hivyo tunakila haki ya kujua wezi wetu

    Naomba mnisaidie mimi sielewi haya mambo ya hii kamati chafu yenye wara rushwa ndani yake
     
Loading...