Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kurudishwa jairo kwa wakera wabunge.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by shaliza, Aug 26, 2011.

  1. s

    shaliza Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyo ya kawaida kwa Wabunge walihoji bungeni kulikoni Bw,David Jairo kurudishwa kazini katika kile kilichoitwa kamati ya upelelezi wa Bunge na ile ya wizara ya nishati na madini (CIG),katika kile walichokiita alifanya uchangishaji wa fedha wizarani ili bajeti ya wizara ya nishati na madini ipitishwe katika Bunge. hali iliyoleta mtafaruku kwa wabunge kwa kile wlichokiita kwamba ile bajeti haijitoshelezi na baadhi ya wabunge walikaataa kuiunga mkono.

    hata hivyo Rais JAKAYA KIKWETE alisema kwamba Katibu mkuu huyo ataenda likizo kwa malipo maalumu ili kupisha kamati ya upelelezi ya Bunge ifanye kazi yake.
     
  2. a

    afwe JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,052
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Argument yako ni nini hapo? Ulitaka useme nin?!!
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo David Jairo asikae bure wkt
    analipwa mshahara bure, NASHAURI
    APEWE VIPINDI VYA HESABU KATIKA
    SHULE MOJA YA SEKONDARI
    AFUNDISHE!
     
  4. s

    shaliza Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wizara ya nishati na madini ilifanya upelelezi wa haraka kabla ya kusubiri uamuzi wa bunge maoni yangu hapo wangesubiri kidogo.
     
  5. m

    mkolosai JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Jaman mbna mtoa maada hana cha maana cha kututaka tuchangie? Ama anataka kujifurahisha.
     
  6. L

    Lua JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Napita tu, baadae kidogo!
     
Loading...