Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kurudisha Heshima, Mchague Sitta kuwa Waziri Mkuu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by popiexo, Apr 27, 2012.

  1. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Katika kipindi hiki ambacho tumepoteza imani na Serikali chini wa waziri mkuu Pinda, Ni vyema JK akamteua Samwel Sita awe waziri mkuu. Hii itamsaidia angalau kumaliza muda wake wa urais kwa heshima mbele. Huu ni wakati muafaka kwa JK kufanya maamuzi magumu kuipa heshima nafasi aliyonayo.
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kuna watu wanaogopwa na mafisadi, na wanaweka shinikizo wasipate nafasi nyeti. lakini wanamuharibia raisi wetu.

    Mfano:
    1. Six
    2. Pombe M
    3. Mwakembe
    4. Mwamri

    Nafikiri hivi vyote ni vichwa vizuri na vina msimamo, at least 50% ya Sokoine. Lakini wanaogopwa hao!!!!
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hawezi kumchagua hata siku moja. Sita ni mtu anayependa kuongea lililo kichwani bila kujali athari 'loose cannon'. akiwa msaidizi wa Kikwete kutakuwa na mkanganyiko wa ajabu sana.

     
  4. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa kookolikoo, na ndio maana nikasema ni wakati wake wa kufanya maamuzi magumu, yatakayo mrudishia heshima na angalau kujenga mstakabali mzuri kwa chama chake, nadhani hajachelewa sana.
     
  5. Chaimaharage

    Chaimaharage JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawezi kumchagua sitta sababu ana kinyongo naye baada ya kutibua deal lake na EL la Richmond baada ya kuruhusu ile hoja bungeni.Ndiyo maana bibi kiroboto atasita kuruhusu hoja ya Mh.Zitto ili naye yasije mkuta.
     
  6. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Si ndio patakucha, maana hii mambo ya sirisiri inatuumiza wanyamwezi (Umma wa wabeba mizigo ya uchungu wa ufisadi)
     
  7. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo la Sitta bana, ni mnafiki! Ila utendaji wake angalau anaweza kumzidi Pinda . Huyu mtoto wa mkulima hajajitambua kama yeye ni waziri mkuu, hawezi hata kukemea mtendaji kata?. Mi sijui kizuri alichokifanya pinda ukiacha pale alipowadhalilisha wanaume kwa kulia hadharani kisa eti alitoa kauli za kutatanisha kuhusu mauaji ya albino. Mi Nikafikri analia kuwaonea huruma albino waliokuwa wanauawa kumbe laa! alilia kuona waandishi wa habari wanataka kumtilia mchanga kitumbua chake. Bora aondoke tu.
     
  8. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    JK hajiamini hawezi kumchagua mtu ambaye atamzidi katika utendaji
     
  9. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    kurudisha heshima kuleta fujo?
     
  10. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Fujo zipi tena mkuu, huoni kwamba itasaidia kujichna gamba kwa haraka zaidi?
     
  11. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ... Sita ndo ataweza fanya kazi na JK..? Nani kakwambia Pinda ni tatizo...?

    As a great thnker wapaswa fahamu tatizo ni nani...
     
  12. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    No no no. Hii inaweza kuwasaidia CCM. Waache waendelee hivi hivi. Mpaka 2014 kitakuwa kimeeleweka alafu wakianza mchakato wa kumpata mgombea urais, Chadema wabadilisha gear na kuvuna zaidi
     
  13. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tatizo linajulikana ni JK na Pinda, ila tunaangalia kwa maslahi ya taifa nini kifanyike, unapokuwa na watu wawili kwenye uongozi wa nchi wsio na uwezo wa kufanya maamuzi kwa maslahi ya taifa ni tatizo kubwa.
     
  14. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,352
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Sita ana uwezo wa kukemea jambo lo lote hivyo anaweza akawa waziri mkuu mzuri lakini JK hawezi kumteua kwa kuogopa kupelekwa mchaka mchaka!
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    yaani sitta alivo mjeuri atakuwa anakata simu za JK na hajibu message zake ...email akimtumia hajibu ...hahaaa nani anataka viungulia vya sitta..akiulizwa atasemaa aaah nilikuwa mbali na simu mara aaah simu iliisha chaji...
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    angekuwa anamtaka sitta, asingemtoa kwenye uspika.
     
  17. Sir oby

    Sir oby JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    labda mwanri anaweza fanya jambo la msingi kama akimchagua coz huwa anasimammia yale anayoamini ni bora,
     
  18. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,729
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    Kuchagua waziri mkuu wa ku serve miaka miwili it's a waste of resources ....na kodi zetu kuendelea kuwalipia mafao...Kama hataki Pinda ..basi afanye recycling kwenye mawaziri wakuu waliopita..Kati ya Frederick sumaye,Salim Ahmed Salim ...,cleopa David msuya etc..Hawa at least wana nguvu ya kumalizia miaka miwili iliyobakia....mzee malecela naona umri na mwili vinachoka though bado Ana akili safi.....
     
  19. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,191
    Likes Received: 3,476
    Trophy Points: 280
    na jamaa avyojua kuongea kwa nguvu.loh.
     
  20. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwenye red, kwa upande mwingine tuangalie ambavyo nchi inapata hasara kwa hawa waliopo wanavyoendelea kutafuna nchi kama mchwa.
     
Loading...