Kurudia sex ni shughuli

Discussion in 'JF Doctor' started by Ndumbayeye, May 8, 2009.

  1. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2009
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,032
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 48
    Kwa nini wanaume wengine ni shughuli kurudia sex baada ya bao la kwanza?
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,194
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Una maana gani sijakuelewa.....
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,896
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inawezekana ulikuwa umezoea kujichua hizo ni moja ya adhari zake mdogo wangu
     
  4. G

    Giroy Senior Member

    #4
    May 8, 2009
    Joined: Dec 17, 2008
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kujichua ndio kupiga punyeto au!
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,194
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hapana sio.....kupiga nyeto ni salama na hakuna madhara yoyote ila kuna faida mashine inakuwa kubwa kadri....

    .....kwenda mzunguko wa pili kuna sababishwa na vitu kibao....hata mashine ya shori kama hailipi huwezi kujisikia kwenda mzunguko wapili....
     
  6. H

    Hondo Senior Member

    #6
    May 8, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasapoti hiyo kwani mashine inapokuwa tofauti hamu inapotea lakini mashine kama ni bomba unaweza kwenda hata mara nane
     
  7. 007/Mrs.bond

    007/Mrs.bond Member

    #7
    May 8, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana kwa mleta swali maana sio siri nilikuwa mbioni pia kuuliza swali kama hili hili! kwa maana hiyo mashine za wanawake siku hizi ni mbovu! maana ukipita kila kona wimbo ni huu huu, jamaa akipiga goli moja ndo mpaka kesho yake au baada ya siku hata tano hivi! yani mpaka unaanza kumuhisi vibaya yani. Kama mimi nilishawahi kuuliza, nilishoambiwa kwamba uchovu ndo unaomfanya awe hivyo? Kwa hiyo kwa kuwa unampenda inabidi uvumilie na kuamini hivyo hivyo siku ziende.
     
  8. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nadhani kuna kaugonjwa kamewaingia hivi viumbe si bure. Naunaitwa 1ejaculatio swine.
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,194
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ndo manake bibie mashine ikiwa mbovu hailipi kwa mzunguko wa pili dadake.....mtu hata ile ya kwanza anaogelea weee ndio hiop akimaliza kama iliyokutokea akimaliza anasingizia kachoka...

    ...tiba: zingatieni vyakula vya kufanya mashine iwe mwake.....fanyeni mazoezi ya kubana misuli ya kule kama ukitaka kujua yanavyofanyika uliza....
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,194
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pia na wanaume nao hawajui kudeal na ishu za namna hii.....wengi wa wanaume wanafikria mapenzi ni kuchoma choma nje ndani kibaoo....

    ..mapenzi sio kihivyo....wajifunze kuzamia 30-45 mins wafanye window sex shori akiwa kesha score 2 yeye ndio aingie amalizie na kabao kake ka1.....
     
  11. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,548
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Mods hii ngoma ilifaa iende kwenye mambo ya kikubwa, sioni mwelekeo wa majibu ya kitabibu hapa..........!

    Staili pia zimekuwa nyingi, sasa ufundi ukizidi mashine ikiingia upepo ladha yake inapotea kabisaaaaaaaa......
     
  12. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,548
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Men with premature ejaculation who used a topical spray five minutes before intercourse were able to delay their orgasm six times longer than normal, according to a study in the April issue of BJU International. Three hundred men with clinically diagnosed lifelong premature ejaculation (PE) from 31 centres in the UK, Czech Republic, Hungary and Poland, were randomised into two groups.

    Two hundred used the PSD502 spray, which contains 7.5mg of lidocaine and 2.5mg of prilocaine, and 100 used a placebo spray with no active ingredients. Every time they had intercourse during the three-month study period, each couple measured the time from vaginal penetration to ejaculation with a stopwatch. The men were asked to abstain from sexual activity or masturbation for 24 hours before each recorded encounter.

    The time from penetration to ejaculation increased from an average of 0.6 minutes to 3.8 minutes in the medicated group and to just 1.1 minutes in the placebo group. When these figures were adjusted to take account of any variations between the two groups, these showed that the treatment group were able to last 6.3 times longer after penetration when they used the spray.

    The placebo group lasted 1.7 times longer. "Premature ejaculation can be a very distressing condition for men and can cause distress, frustration and make them avoid sexual intimacy" says lead researcher Professor W Wallace Dinsmore from the Royal Victoria Hospital, Belfast, UK. The research team used the evidence-based definition of lifelong PE developed by the International Society for Sexual Medicine to select their study subjects.

    This states that ejaculation occurs within about one minute of vaginal penetration in the majority of encounters. "Because this definition was only launched in 2008, studies have yet to determine the prevalence of lifelong PE in the male population" says Professor Dinsmore.

    "But previous research suggests that as many as 40% of men will experience premature ejaculation at some time in their lives." The 300 men who took part in the phase three, multicentre, double-blind, randomised study had an average age of 35.

    The majority had used other treatments before, the most common being oral antidepressants. After three months of treatment the researchers reported that: -- 90% of the men in the treatment group were able to delay ejaculation for more than one minute following vaginal penetration, compared with 54% in the placebo group.

    -- 74% of men in the treatment group managed to last more than two minutes before ejaculation, compared with 22% in the placebo group. -- 62% of men in the treatment group said their orgasms were 'good' or 'very good' after three months, compared with 20% before the study started. The figures for the placebo group were slightly lower at the end (19%) than at the start (21%).

    -- 66% of men in the treatment group said the medication was 'good' or 'excellent' compared with 15% in the placebo group. -- A significantly higher percentage of the patients and partners in the treatment group reported improvements when it came to perceived control, personal distress, satisfaction with sexual intercourse and interpersonal difficulties.

    -- There were no serious adverse events reported during the study. Adverse treatment-related reactions were reported by five men and six women from the treatment group and one man from the placebo group. The most common problems were loss of erection and a burning sensation in the vagina.

    "Our study shows that when the PSD502 spray was applied to the man's penis five minutes before intercourse it improved both sexual performance and sexual satisfaction, which are key factors in treating premature ejaculation" says Professor Dinsmore.

    "It was well tolerated by both patients and their partners, with no systemic side effects and a low incidence of localised effects and was rated favourably by the majority of users. "We believe that this shows that PSD502 offers significant advantages over other therapies being developed for the treatment of premature ejaculation." Source: Wiley - Blackwell
     
  13. 007/Mrs.bond

    007/Mrs.bond Member

    #13
    May 8, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh makubwa, na hapo hapo unasifiwa kuwa machine ni bomba, au huwa ni fix. Haya ndugu nionyeshe hayo mazoezi yakhe ya fanywaje?
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,194
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
  15. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pamoja na factors zote kuna factor moja kubwa ambayo tunaisahau. Sex ni psychological phenomenon. Ni kitu ambacho hujengwa kwa fikra zaidi hasa kwa binadamu.

    Wanyama wao wamepewa uwezo wa kunusa na kupata harufu inayomuwezesha kujua kuwa mwenzake yupo kwenye "heat period" na hapo naye hupandwa na hormone za kufanya mapenzi au mating.

    Binadamu tumenyimwa uwezo huo wa kutambua kwa harufu, na hivyo tumepewa uwezo wa kutumia vision, yaani ukiangalia maumbile ya mwanamke ndiyo yanayoweza kukufanya kujisikia kufanya nae mapenzi regardless yupo kwenye "heat period" au la.

    Utamaduni wetu umechangia sana kumaliza matamanio ya wanaume kufanya ngono. Tamaduni hizi zinatokana na mavazi hasa kwa upande wa wanawake. Zamani enzi za mwalimu ilikuwa kuona mguu wa mwanamke au miraba ya nguo ya ndani ya mwanamke ashakum (chupi) ilikuwa ni kama kuona moto unawaka ndani ya maji. Na ukiona tu basi jamaa atakwenda nyuzi tisini mpaka atakuwa anauma.

    Siku hizi kuona mgongo, matiti, makalio, mapaja, na hata wakati mwingine nguo ya ndani kabisa kama "thong" kimekuwa ni kitu cha kawaida. Sasa vitu kama hivi vyote vinawaondolea wanaume psychology ya kufikiria visivyofikirika na hata kuwapa hamu ya kufanya tendo mara kwa mara. Nakumbuka enzi za mwalimu ilikuwa mnamaliza shughuli unajisikia umechoka mkianza kuvaa tu ukimuangalia mwenzako mzee anataka tena na kuanza kupumua kwa ishara kama vile anasema, "tena! tana!, tena!, tena!". Unarudi mpaka unajisikia nothing comes out but air like.

    Siku hizi haya hayapo kwani ukimuangalia mwenzako unaona ni kama wengine wengi ambao huwaona nje wengi tu waliokuwa wanakutesa siku za nyuma mpaka ukazoea.

    Kuna studies zimefanyika zinakadiria kuwa wanaume wengi wameathirika kisaikolojia kiasi ya kupote uwezo wao wa kufanya ngono more and more.

    Note: Heat period- ni kipindi ambacho ovum/ova zipo tayari kwa kurutubishwa endapo ita/zita kutana na sperm(s)
     
  16. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo comment yako nimeipenda, imetulia.. ila inategemea na demu mwenyewe kama analipa kuanzia figure, sura na mashine yenyewe, pia inategemea na psychological state ya mwanaume, mfano kama ulikuwa unamtamani msichana kwa muda mrefu sana, siku utakayompata unaweza ukapiga hata bao 4 mfululizo, ukisha mzoea hata hamu ya hako kamoja inikuwa taabu...
     
  17. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,599
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndugu una scientific evidence kuthibitisha hili? isije ikawa na mawazo yako na unaifanya kama fact. Maana nimetoka kusoma medical journal kuhusu faida na madhara ya kujichua and no where does it say that.
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 22,409
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 48
    feelings muhimu sana mi nakumbuka nikikumbana na mwanamke na nimeamua kumfanyia vituko mwanzo kabisa kuabli ku pisi nje second mmmhhhh kwangu lazima nirudi ndani then pizi...ila na penda kukuakishia kama unafanya mapenzi ukiwa unamkumbuka mwalimu wako aliekuchapa bakora...utapizi baada ya nusu saa...mi nakumbuka nilikuwa nikisugua huku na mkumbuka jamaa mmoja boss wa ofisini anavyyonikera...weeeeeeeeeee mwanamke lazima apige kelele..so ukiamua kuweka feelings ready for sxy aahhh unaweza.../
     
  19. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,219
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 48
    na kwanini upige goli 5?..za kazi gani na kwa faida ya nani?....mie mwenzenu huwa napiga 2 tuu..

    moja huwa napiga oral ya pili huwa napiga ya ukweli....ila ya oral huwa inaanza kisha inafuatia hiyo yaukweli..NOTE..ila nikiwa napiga hiyo ya ukweli hapo ni 2hrs za shughuli..bibie anakojoa mpaka anachoka mzee ndio nakuja...kwa hiyo...BAO MOJA DEAL AS LONG AS MWENZIO ANAKUWA SATSFIED NA KUPIGA MA-ORGSM YA KUTOSHA...

    hitimisho..vidume vya sikuhizi vinakurupukia kufanya ngono na sio kuwaandaa wenzao....foreplay isipungue 1-2 hrs, piga cha kwanza hewani maana huwa nacho kina-kiherehere sana, na mwisho piga hicho kimoja kistaarabu na kwa ufundi wa hali ya juu huku ukigusa G-SPOTS za ukweli....hapo utalinda heshima ya kiumeni
     
  20. k

    kela72 JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2009
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh!! nyie wataalam, taratibueee!
     
  21. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #21
    May 9, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 17,029
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Jadilianeni, lakini mkumbuke taifa letu ni changa na ujenzi wa taifa unawasubiria..lol
     
  22. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #22
    May 9, 2009
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,843
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    wapeni wanaume wenu vyakula vya kuijenga miili pia kama wanakunywa pombe kuna baadhi ya pombe zinachosha ukinywa unapiga kamoja tu hoi hivyo kula vizuri na kama ni mnywaji wa pombe aangalie aina ya pombe anayokunywa pia kiasi anachokunywa isijekuwa ni tatizo pia. pia angalieni swala la kiakili isijekuwa wana stress mingi na inabidi wafanye hilo tendo kwaajili ni lazima na hawajaridhia kama anamkopo wa benki na anafikiria kuulipa usijeukategemea akaaenda round mbili hata shughuli kusimama yeyenyewe inakuwa kazi hili tende ni swala la kiakili zaidi na kama ni mtu wako alikuwa vizuri na sasa umeona tofauti basi jaribuni kukaa na kilijadili hili mjue tatizo nini pia kama anapiga nje nalo ni tatizo na itakuwa ni wewe ndiye uliyesababisha akatoka nje maana kama unampikia chakula kitamu kwanini akale hotelini?
     
  23. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #23
    May 9, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kha! karibu sana ukumbini mzee mzima lakini? Nitakutambulisha kwa Masanilo, Mbu, Msanii na ...
     
  24. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #24
    May 9, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,291
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Na assume kuwa mleta mada ni mwenye jinsia ya kike na atakuwa amekutana na mwanaume ambaye akipiga bao moja tu- mchezo umekwisha, yani kama sudden death vile kwenye soka! Na mwanamke huyu anakereka kwa kuwa ni either mwenzie anapiga bao mapema kabla yake na kumuacha yeye akiwa njiani au ananogewa sana na mchezo kiasi ambacho anaona bao moja halitoshi!

    Mimi binafsi sidhani kama idadi ya magoli ninayopiga ina matter sana kwangu, priority yangu ni magoli anayopiga demu. Kama mwanaume unajijua wewe ni wa 'magoli ya jogoo' unatakiwa usi rush kuupanda mzigo, take your time na foreplay kwa sana, ikibidi mpige demu bao la kwanza bila hata kutumia mashine kubwa. Punde unapoipanda ngoma, piga taratibu huku ukiwazia kitu kama msiba wa mtu wa karibu ambaye ulikuwa umemzoea, ukiskia jamaa wanakuja kwa mbali- chomoa haraka na kamata shingo ubonyeze kichwa kwa nguvu but gently, jamaa watarudi walikotoka! Iwapo utaamua kucheka na nyavu na mwenzio bado hajapiga bao au unataka muendelee na 'extra time', nashauri bao lako la kwanza upigie nje, mara nyingi ngoma haitalala kama utafanya hivi na utaweza kuendelea baada ya kufanya 'kausafi' kidogo kwa mwenzio.

    Nije kwenu kina dada, ni kweli wakati mwingine mnachangia sana tushindwe 'kupiga cha pili'. Ngoma nyingine utakuta zinatema kichizi, nyingine ni mafuriko mtindo mmoja, kufuli chafu lina nyuki kibao afu kila siku hilohilo, kwapa linatema nalo, na wangine hamuhamasishi kabisa, mnalala tu kitandani kama magogo! (nawaita DIB- Dead In Bed). Naamini mwanamke anayejituma ana uwezo wa kuamsha mashine yoyote iliyolala hata kama imepiga bao kumi, ni uvivu wenu tu.

    KKN- JF Senior Sexpert.
     
  25. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #25
    May 9, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,480
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    tumekupata vizuri Mkuu!
    Now we know where to consult in case of need for expert opinion.
     
  26. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #26
    May 9, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,306
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    tehe tehe tehe tik!
     
  27. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #27
    May 9, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,291
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Mtindio,
    Naamini sex ni sehemu mojawapo ya ujenzi wa taifa lolote, bila sex watu hawazaliani na effect itaonekana kwenye labour force! Na sexual activities za nchi zaweza tumika kama kigezo cha kupima maendeleo, maendeleo hayapimwi kwa ujenzi wa shule, viwanda au zahanati tu!!!LOL
     
  28. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #28
    May 9, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 17,029
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    teh teh teh...

    Taib sheikh, ila hiyo hiyo sex inaweza ikawa chanzo cha maangamizi kwa taifa, mathalan magonjwa ya kuambukiza, STD & HIV-AIDS etc.

    Actually nilichokuwa kinaniogopesha ni baadhi ya maoni ya wadau, yamenitisha mno, sipendi kuyarudia ila yanatishia uhai wa taifa..lol
     
  29. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #29
    May 9, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 735
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahahahahhahaha
     
  30. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #30
    May 9, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,582
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakuu wa Jamvi, Mambo ya Sex ni ya kiakili zaidi, suala la Kupiga goli mapema au Kupiga kimoja then unasinzia inategemea zaidi na mind set. Ukiamini kwamba ukichomeka tu Wareno wanatoka ndugu yangu huwezi kuzuia the same as ukiamnini kwamba ukipiga goli la Kwanza basi Jogoo hasimami tena

    Hili jambo haliwezi kutibika bila ya wawili wapendanao kujadiliana kwa uwazi bila kificho.

    Fore play ni muhimu sana kwa mtu ambaye anaface hili tatizo na lazima ieleweke kwamba how long should you do it (Foreplay) inategemea na kila mwanamke, so ni vizuri kujifunza kujua mood ya mpenzi wako anapokuwa katika orgasim, kaka akifika orgasim katika foreplay wala huhitaji kupiga bao mbili, za nini? Unapiga moja la kiujuzi baada ya hapo yeye sasa ndio anasizinzia.

    Jambo lingine ni kwamba watu wengi ( Wanaume huwa wanakuwa controlled na Bao yaani anapopiga bao basi anajiachiia kiasi kwa nguvu zake zote zinamalizwa kabisa (Epuka kuhamishia nguvu zako zote chini ya Kitovu), Jaribu kucontrol Bao lako, jaust relux wakati unapiga Bao na utashangaa hata jogoo anaweza asilale kabisa na ukaendeleza second phase.

    Kuna wengine wamesema bao la kwanza piga nje, thatÂ’s great hii ni moja kati njia ya kupambana na tatizo but kama huwezi basi tumia Condom kwa bao la kwanza then mabao mengine piga kavu na Mashine utaikuta bado ni kavu kavu.

    Ili kuchelewa kupiga bao epuka kufanya Mapenzi kibubu lazima upige kelele na kugugumia hii itakusaidia kukutoa wewe kwenye kufikria zaidi lile lendo ( coz ukifanya hivo kaka Wareno lazima watie timu) vile vile jishugulishe na mambo mengine kama romance huku mkiongea na mpe wako kimahaba, hapo kaka unaweza ukakesha mpaka mwenyewe aseme basi, vile kama wewe uko sensitive sana basi jaribu kucontrol your speed of execution ila ukimcheki usoni mwenzio na kumsoma kwamba yuko hoi bin taaban angojea wareno basi kaka waweza kuongeza speed ( So ni mwendo wa Speed up and speed down)

    Lakini yote hayo yawezekana kama tu Utasema YES I CAN

    Asante.
     

Share This Page