Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kurudia kidato cha kwanza 2013

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by JOACKIM THOMAS, Jul 22, 2012.

  1. J

    JOACKIM THOMAS Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli wanafunzi watakaoshindwa mtihani wa kidato cha pili watarudia darasa au watafukuza? kwa maana kuna mwalimu mkuu wa shule moja hapa jijini mwanza amesema mwanafunzi atakayefeli mtihani wa kidato cha pili atamfukuza kwa maana kidato cha kwanza kuna wanafunzi zaidi ya mia mbili pia kidato cha pili kuna wanafunzi zaidi ya mia moja na hamsini. je, iwapo watafaulu wanafunzi hamsini kuingia kidato cha tatu na hawa mia watarudia kidato cha pili madarasa atayatoa wapi? na darasa la kidato cha pili litakuwa na wanafunzi zaidi ya mia tatu na hamsini.
     
  2. KATUMBACHAKO

    KATUMBACHAKO JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama hiyo shule ni PRIVATE ni sawa,ila kama ni GVT,hakuna kufukuza dent atarudia kidato cha II . .!
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    shule gani?
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kaaazi kwelikweli
     
  5. J

    JOACKIM THOMAS Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bujingwa secondary ya jiji mwanza
     
  6. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni ya selikali au private?? Ka ni private anaweza fukuza ila ka ni zile zetu kazi anayo
     
  7. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hii ni danganya toto kama ile ya usipooga leo,hauli wali
     
  8. J

    JOACKIM THOMAS Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli sana hii ni danganya toto na shule yenyewe ni ya government
     
Loading...