Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuripoti Dit

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Khuzaima, Sep 10, 2012.

  1. K

    Khuzaima Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jf kwa yeyote mwenye kujua tarehe ya kufungua dit atujuze
     
  2. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Umetembelea website yao..?
     
  3. D

    Dickson Alex Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Duh!,nyie DIT kureport ni baadae sana cjui tarehe 22 mwez wa 10,kuchelewa huko ni kutokana na kampeni za uchaguzi chuoni hapo.
     
Loading...