Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KURE Kwetu MUSOMA

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bujibuji, Mar 11, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    Tunakunywa sana gongo rakini hatufi kwa matatizo ya ini,
    tunarema sana bhange rakini hatupatwi na kichaa,
    kure kwetu kijana rashima afanye kashi ya geshi...
    Kashi sha ofishini ni sha wanawake.......
    Kure kinachotuua ni mapanga na risase.
    Nikimwambia mke wangu 'ntakughecha" tayare panga rinakuwa rimetua maungoni.
    Kure kwetu mke ashipopigwa anadai taraka.
    Tukitaka kutongoza tunauriza' we mwanamke umeorewa au bado unapiga umaraya?"
    akishema ameorewa unamuacha aende, akikukubari anakwambia narara unirare.
    Kure kwetu hatuchezeani kabra ya kuingiriana kimwiri, mwanamke ukimuramba anakuuriza "unanirambaramba kwani mi ndama?"
    kure kwetu ni raha sana.
    Muraa wote karibuni musoma.
     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,737
    Trophy Points: 280
    Huko kwenu hakuna mazuri!???
     
  3. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mapanga shaaaaaaa!
     
  4. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hahahahaha....
    Mura mtakua mnaoana wenyewe kwa wenyewe. Mwanamke gani akubar kupigwapigwa. Hizo mira nyingine tata!
     
  5. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ha haaaaaaaaaaaaaaaaa, hebu waacheni ndugu zangu lol
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    huh...kumbe ndugu zako...!
    NAMWONYA KAKAANGU FASTA akupe ban!!
     
  7. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 472
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Muraaaaaaaaaa,aman`gana? gasarikire.
    ukuntema nuntemire,
    ikibu.bu nayere,
    ikesi nasindire.araaaaa
     
  8. M

    MalaikaMweupe Member

    #8
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kila mtu akumbuke akiwa na stress aingie hapa!!!!!!!!!!!!!!Zinakwisha zooooooooooteeeeeeeee!
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Chakula kikuu cha watu wa Musoma ni nini?

    Wahaya ni Bhitoke, Wachaga ni Ndisi, Wapare ni Makande na wasukuma ni Ugali na mboga! Hawa jamaa wa mapanga wala nini?
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    bondo mazee na kimolo
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    Kichuriii
     
  12. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nitakugecha mwana,
    usirete mautani yako ya kijita na kihaya
     
  13. D

    Domisianus Senior Member

    #13
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haaaaaaaaa
    Huko ni Kutamu sana natamani niende kuishi huko ambako hawatongozi wake wa watu, That is lovely guys
     
  14. A

    Abiel Kyamanywa Member

    #14
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akina muraaa shida yoa ni bange saaanaaaaa, kichuri kwa wingi na ilimu kidogo!
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    WAMUSOMA NI NOMAAAAA.....
    KAMA HALI YENYEWE NDIO HIVYO ITABIDI TUJIULIZE KAMA KINA NYEREREE, BUTIKU, WARIOBA, TYSON, MABERE MARANDO NA VIONGOZI WENGINE WANAOTOKEA HUKO KAMA NI VIONGOZi WAZURI AMA MADIKTETA.
     
  16. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Harafu we bwana mudogo angaria sana hiyo maneno yako mbofu mbofu.
    Ma intellectual wooooote waliojaa Musoma harafu we unareta masarau yako hapa!!
    Bahati yako sikufahamu unakaa wapi, lazima ningekugecha!!!
     
  17. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Na ikitokea umekosea stepu, ukawa na uhusiano wa kimapenzi na mke wa mtu, umekwisha aisee. Mnamalizana kimya kimya arife!! hakuna cha polisi au wala mahakama!!
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Asikudanganye mtu ndugu yangu, Mapenzi tunayajua sisi.
    Uliza wanawake walioolewa na Musoma line wakwambie wanajisikiaje, maisha yao yakoje, achaneni na propaganda za hawa watani wa jadi.
    Wanawake wangapi wanatulilia!? kuolewa musoma raha ati!! Mambo ya kupigwa hata wazaramo wanadundana, sasa kuna nini cha ajabu hapo??
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    Ila musoma bwana..
    Watu wana roho ya kisasi iliyopitiliza.
    Mnakosana leo, mtu anakuja kulipiza kisasi baada ya miaka kumi na tatu.
    Tena anaua ukoo mzima.
     
  20. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ugali wa udaga,Ugali wa mtama,Ugali wa ulezi na Ugali wa mahindi.
    Mboga sasa; Kimolo,Kichure, Mlenda, Mgagani, e.t.c, e.t.c bila kusahau ile kinywaji saaafiii inaitwa togwa.

    Karibuni nyumbani mkoani kwetu Mara.
     
Loading...