Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura zinaendaga wapi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Nov 13, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,250
    Likes Received: 5,798
    Trophy Points: 280
  2. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo swali la muhimu sana mkuu Ivuga
     
  3. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chchm wakiona hivyo wanachanganyikiwa
     
  4. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asilimia kubwa hawana kadi za kupigia kura.
     
  5. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ila kama kweli umati wote huo ukijiandikisha kupiga kura, kisha wote wakajitokeza siku ya kupiga kura no doubt CCM itakua chali, sababu nikuwa waliopamba umati huo ni vijana na kama ndio hao vijana wamekichoka chama unafikiri kitatokea nini????
     
  6. m

    massai JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ruge na wachumba zake wa clouds fm wakiona hivyo sijui wanajisikiaje,vipi kilaza kibonde na uropokaji wake hapo vipi???sugu moto chini
     
  7. driller

    driller JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hapa ndio hua unaona kua wizi wa kura ni kitu dhahiri na sio myth
     
  8. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wenyewe wanaita NYOMI!
     
Loading...