Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura Zilizoharibika ni nyingi sana Watanzania hatuna Elimu kiasi hicho??

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mantuntunu, Nov 3, 2010.

  1. M

    Mantuntunu Senior Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mie siamini kama kura zilizoharibika ni nyingi kiasi hicho, sidhani pia kama Watanzania ni wajinga kiasi hicho. Mie nafikiri kura zilizoharibiwa ni za Wapinzani na zimeharibiwa kwa makusudi ili bwana Presidaa aonekane ameshinda kwa asilimia kubwa. Yaani kwenye Jimbo zima unakuata kura zilizoharibika zinafika 4000 kweli inawezekana kwa Tanzania ya leo???
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Zimeharibiwa makusudi na MAFISADI.
     
Loading...