Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura zangu mpeni slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mfamaji, Oct 29, 2010.

  1. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,313
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Prof. Lipumba kasema kwenye mdahalo na ITV kuwa kama humpendi yeye kura yake mpe Doctor Slaa.
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hiyo watanzania wengi wamesha tambua zaidi kathibitisha tu,asante sana
     
  3. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ni wazi kabisa kuwa kura za Uraisi ni kwa Dr Slaa/CHADEMA. Wafuasi wa CUF na vyama vingine wamekwisha pina hilo nakuona kuwa ili kura zao zilete mabadiliko ambayo watz wengi tunapenda kuyaona wataongeza nguvu kwa upande wa upinzani wenye nguvu. Sote kwa sasa tunafahamu kuwa Dr Slaa wa CHADEMA ndio anakubalika zaidi kwa upande wa Tanzania Bara. Shima watanzania tumeshajaribu kwa miaka 49 ni busara ya kawaida kabisa kufahamu kuwa tunahitaji mabadiliko sasa.
     
  4. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa... kama mimi simpendi yeye itakuwaje kura yangu ni yake???
     
  5. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Ionee huruma Tanzania, iokoe kutoka kwenye maangamizi ya kizazi cha sasa na kile kijacho kwa kumpigia kura Dr. Slaa. Watanzania tuache ushabiki na tuwe serious ktk mambo ya msingi hususan mustakabali wa taifa letu kwa sasa na siku zijazo. Tumepoteza mambo mengi na kukosa mwelekeo ila tukiamua sasa tunaweza kuona mwanga na kupata mwelekeo. Tujitokeze wote trh 31-Oktoba-2010 na kumwinua Dr. Slaa akamate usukani wa kuliongoza taifa hili
     
  6. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,313
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Kwani kuna utata gani hapo? Anawaambia wa CUF hivyo maana kura zote za CUF ni zake. Sio lazima CUF wote wampende. Hii ni kusema kura za Uraisi apewe Doct Slaa na sio yeye maana anajua hatashinda. Usisahau alimpigia debe kwa kusema anamheshimu sana, hamshambulii wala nini.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    at least ni sign nzuri ya endorsement
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Sina uhakika na hili kwa sababu Prof. Lipumba alijikuza na kujifananisha na mlima Kilimanjaro na huku akimkwaza Dr. Slaa pale alipomwita kichuguu.......Is this really an unequivocal endorsment?

    My view is...it is not.
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    I hope siyo yule swahiba kichuguu wa JF
     
Loading...