Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura zahesabiwa upya jimbo la Ubungo?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sisimizi, Nov 1, 2010.

  1. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kuna taarifa zimezagaa kwamba kura za ubunge zinahesabiwa upya, jimbo la Ubungo. Hii imekaa vipi kama kuna awaye yote anazo taarifa za kina?
     
  2. E

    Edo JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukiona hivyo wanataka kuingiza zao ili Mnyika apigwe chini
     
  3. T

    The King JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa wizi umeanza rasmi katika majimbo mengi
     
  4. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Naogopa isijetokea kama kule Zamibia 2006, matokeo yalipotoka upinzani walikuwa wanaongoza. Kumbe wenzao waliwatangulizia hayo matokeo ili wakati wanasherekea wao wanachakachua kwenye ngome zao then mwishoni kabisa matokeo yanabadilika. Maana tangu asubuhi hii naona matokeo ya Chadema tu!!

    Kwa hiyo Chadema lazima wawe makini kwa hili ili wasiibiwe. Kuna mtu ameposti matoke ya Kinondoni mpaka nimeshangaa!! Yaani turn out eti ilikuwa ni 30 % tu!! Hivi kwa mwamko uliokuwepo inawezekan kweli turn out ikawa that low?? Au ndiyo wanajaribu kupunguza kura za wapinzani sehemu walizoshinda??
     
  5. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haiwezi kutokea Zegwe la aina yeyote ile, inafahamika mnyika kashinda sasa wakichakachua wakati watu tunadata watalamba udongo maji
     
  6. Dr Hope

    Dr Hope Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio kweli
     
  7. Dr Hope

    Dr Hope Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu tazama vizuri. Hakuna jimbo linaloitwa ubOngo
     
  8. z

    ze patero New Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni hatari!!! je ni kweli mambo ndo hayo?:doh:
     
  9. m

    mwalimumpole Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Moshi haufunikwi mwadau hata wafanyeje jimbo tumechukua
     
  10. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    jimbo jipya la ubongo lipo wapi mkoa gani?
     
  11. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimesikia sasa hivi redioni (Radio One Stereo) watu wanalalamika kwa nini matokeo hayatangazwi wakati inajulikana Mnyika kashinda. Huenda iko namna!
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    upo makini!
     
  13. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Soma ndani ya ujumbe. Don't judge the book by its color.
     
  14. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sababu ya kura kuesabiwa ni nini? inamaana hao mawakala hawana uhakika na uwezo wao wa kuhesabu mpaka wakaachia matokeo ya mwanzo? ina maana mawakala hawakurudia zaidi ya mara moja kabla ya kutoa matokeo ya mwanzo? sasa huko kurudia ni kwa nin?
     
  15. m

    mund New Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wizi ndo unapoanza hapo sasa.
     
  16. U

    Uswe JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hodi wanaJamii.

    Nipo royola, mnyika bado hakijatangazwa kitu, kuna kila dalili ya zengwe, lakini raia wako makini, Mnyika ameongea kwa utaratibu (bila jazba), sijui ni kwa nini, lakini inaonesha sisiem hawataki kuachia jimbo, tofauti ya mnyika na mtu wa pili ni kura 21,000 kwa matokeo ya awali
     
  17. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sisi wapenda mabadiliko tulikesha jana tukifuatilia matokeo ya kituo baada ya kituo na hakuna shaka kwamba MNYIKA ndiye mbunge mpya wa Ubungo. NEC hawana ujanja wa kupindisha matokeo haya kwani tuna rekodi zote, Kudadadeki!
     
Loading...